หมายศาลอิออนมาแล้ว

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104616 โดย kasamol4472
จากที่ได้รับเอกสารผิดนัดชำระฉบับแรก ส่งมาที่บ้านเมื่อวันที่ 27 มิย. 61

วันนี้ได้รับหมายศาลแล้วค่ะ เร็วกว่าที่คาดคิดไว้มาก ขอรบกวนปรึกษาเราสามารถขอเจรจากับเจ้ากนี้ก่นถึงวันนัดที่ศาลได้ไหม หรืออย่างไรหมายศาลก็ออกมาแล้ว ยังไงเราก็ต้องไปและควรไปขอเจรจาที่ศาลดีกว่าค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104618 โดย jackTs
.
รบกวนช่วยไปโพสต์ต่อจากในกระทู้เดิมของตัวเองด้วยครับ

กระทู้เดิมของคุณที่เคยตั้งเอาไว้ในครั้งก่อน อยู่ในนี้ครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46171&Itemid=64#103707

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#12130

วิธีค้นหากระทู้ของตัวเอง

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ

แต่ขอความกรุณาให้ไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเอง

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104622 โดย kasamol4472
ขออภัยด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.479 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena