สอบถามการปิดบันชี ครับ

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104280 โดย ratsadakorn
ผมมีหนี้อยู่ 2 ใบ ทั้ง 2 ใบนี้ไม่จ่ายตั้งแต่ปี57 มี Easy buy กับ พรอมิส
Easy buy ยอด 15000
พรอมิส ยอดแรก 17000 เช็คล่าสุดในบูโร 38000

แต่ Easy โทรมาให้ชำระ ลดให้เหลือ 6500 เลยปิดไปเมื่อวาน

แต่ พรอมิส ไม่เคยโทรมาเลย ( ต้องโทรไปเจรจา ไหม ครับหรือ รอให้ทางนั้นโทรมาหรือฟ้อง ) แนะนำให้ด้วยนะครับ

อีกอันขอรบกวน ครับ ว่า ถ้าโทรไปเช็คหมายศาลโทรไปเช็คได้ไหม ขอบคุณครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104291 โดย ReFreshZzz
หมายศาล...จะถูกส่งไปที่ไหน?
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=6974&Itemid=64

ใครที่ยังไม่เข้าใจว่า Hair cut คืออะไร?...กรุณาเข้ามาอ่าน
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=749&Itemid=64

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.289 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena