สินเชื่อ 6 สถาบันกับหนี้ 1,180,000 บาท

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105464 โดย AnAnneAntz
ขอทราบของUOBด้วยคนค่ะ ดิฉันหยุดมาครบ3เดือนพอดีค่ะ ยอดหนี้ 200,000บาท วันนี้เจ้าหน้าที่โทรมาตาม แล้วบอกว่ายังทำงาน(ธนาคาร)อยู่ใช่ไหม ถ้าไม่จ่ายเข้าไป1งวดก่อนเพื่อรักษาบัญชี ทางเค้าจะส่งฟ้องเลยค่ะเพราะยอดหนี้สูง

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105465 โดย ReFreshZzz

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105488 โดย mechanical29
สวัสดีครับ รบกวนช่วยเล่าขั้นตอนการเลื่อนศาลหน่อยครับ ของผม ครบ 1 ปีแล้ว ฟ้องแล้ว หมายศาล น่าจะมาเร็วๆนี้ครับ ขอบคุณครับผม

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107482 โดย Happymilk

creamer8198 เขียน:

chanisorn เขียน: ตกลงของ cimb เลื่อนไปเป็นวันไหนคะ ติดตามอยุ่ค่ะ สู้ ๆ

ขอบคุณครับ...CIMB ศาลเลื่อนไปวันที่3/9/18 ครับ ระหว่างนี้ก็เก็บเงินไปพลางๆ ส่วนพนักงานก็โทรเกือบทุกวัน ถามถึงแนวทางการใช้หนี้...เราก็แจ้งไปเหมือนเดิมครับว่า...ยังมีไม่พอ แล้วก็ว่าสายไป...สู้ๆไปด้วยกันครับ

ของเรามี CIMB เหมือนกัน ขอติดตามเพื่อเป็นแนวทางสู้ไปด้วยค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.354 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena