การหยุดจ่าย

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102877 โดย J_sukanya
การหยุดจ่าย was created by J_sukanya
ถ้าหยุดจ่ายแล้วควรหยุดไปเลยใช่มั้ยคะ

แล้วการหยุดจ่ายหนี้บัตรเครดิต กับหนี้สินเชื่อส่วนบุคคลมีผลเหมือนกันมั้ยคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102883 โดย zoobzar04
Replied by zoobzar04 on topic การหยุดจ่าย

J_sukanya เขียน: ถ้าหยุดจ่ายแล้วควรหยุดไปเลยใช่มั้ยคะ

แล้วการหยุดจ่ายหนี้บัตรเครดิต กับหนี้สินเชื่อส่วนบุคคลมีผลเหมือนกันมั้ยคะ

ถ้าจะหยุดจ่าย ก็หยุดจ่ายทั้งหมดเลยครับ รอ H/C เลยครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102904 โดย bumbump
Replied by bumbump on topic การหยุดจ่าย
ผมก็รอครับ นี่เข้าเดือนที่ 2 แล้ว

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102908 โดย J_sukanya
Replied by J_sukanya on topic การหยุดจ่าย
ขอบคุณค่ะ

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102909 โดย Badman
Replied by Badman on topic การหยุดจ่าย
วิธีแก้ไขหนี้ที่ทุกคนต้องอ่าน
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=179&Itemid=64

**** อ่านและทำความเข้าใจด้วยตัวคุณเองก่อนนะครับ และถ้าไม่เข้าใจตรงจุดไหนมาถามเพิ่มได้ตลอดครับ ****

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.330 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena