ตอนนี้เป็นหนี้บัตรอยู่รวมๆกันแล้ว 300000 บาท อยากจะปลด ไม่งั้นเงินเดือนไม่เหลือใช้เลยค่ะ

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102719 โดย Orawan.k
อยาได้คำแนะนำจากพี่ๆเพื่อนๆ ในชมรม ว่าทำยังไง ตอนนี้เราจ่ายตามที่เรียกเก็บแต่หมุนไม่ไหวแล้ว เพราะลูกเริ่มโตรายจ่ายเพิ่มขึ้น เราทำยังไงได้บ้างคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102724 โดย bumbump
ผมตอนนี้หนี้ 3 ล้านหยุดจ่ายมาจะครบ 2 เดือนเลยเก็บเงิน รอ Hair cut ครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102726 โดย jackTs
.
ประกาศ : สอนอบรม"ฟรี" วิธีแก้ไขปัญหาหนี้ ที่อิมแพ็ค เมืองทองธานี วันเสาร์ที่ 7/ก.ค./61
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=46036&Itemid=64

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102729 โดย Bingsu
เราก้อเป็นหนี้ประมานนี้ ทุกวันนี้เป็นเบี้ยหัวแตก แต่ก้อยังสู้ ว่าจะลาออกจากกองทุนสำรอง สู้ๆไปด้วยกันนะ

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102738 โดย Gillaw
ยอดหนี้พอๆกันเลยครับ หยุดทุกบัตรมาประมาณ 2 เดือนแล้วครับ แต่ได้เริ่มเก็บจริงๆเดือนนี้ครับ ตั้งเป้าว่าให้จบภายใน 2 ปี

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102796 โดย bumbump

bumbump เขียน: ผมตอนนี้หนี้ 3 ล้านหยุดจ่ายมาจะครบ 2 เดือนเลยเก็บเงิน รอ Hair cut ครับ

ตอนนี้ทวงทุกวันเลยครับจะครบ 2 งวดเนี่ย

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102811 โดย Orawan.k

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102812 โดย Orawan.k

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102848 โดย bumbump

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.390 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena