ไปเช็คบูโรมา อยาก ปิดหนี้อิออนครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #102073 โดย Takashiro7
ผมหยุดจ่ายอิออน ได้ 3ปีแล้ว ยอดหนี้ที่ดูล่าสุดเมื่อ3ปีก่อน 30,000บาท

แต่พอดีไปเช็คบูโรมา ในปีปัจจุบัน ในใบแจ้ง ระบุว่า มีแต่ของอิออน เป็นจำนวนเงิน 5,900บาท
มันหมายความว่ายังไงครับ ถ้าผมจะปิดบูโร แค่ผมติดต่อ อิออน แล้วจ่าย แค่ 5,900บาท แล้วจบเลยใช่มั้ยครับ
ขอคำแนะนำด้วยครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #102079 โดย Badman
ใช่ครับจ่ายตามหนี้ที่เหลือ แล้วขอใบยืนยันปิดยอดเพื่ออัพเดตกับเครดิตบูโรต่อไปครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #102087 โดย Takashiro7

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.305 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena