มือใหม่ อยากหมดหนี้ ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105585 โดย ยิ้มอ่อน

ozzine เขียน: ถ้าไปศาล ต้องมีเอกสารอะไรได้กับมายืนยันด้วยหรือป่าวค่ะ ว่าไปรายงานตัวแล่วจริง

ถือหมายศาลไปด้วยค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107023 โดย ozzine
สอบถามผุ้มีประสบการของ ซิตี้ แอดวานค่ะ โดนหมายศาลแล้ว ยอด 150,000 แนวทางกำลังคิดว่าจะทำยอม แต่อยากรุ้ยอดที่ต้องจ่าย เค้าจะให้ที่เราไหว หรือบังคับจ่ายตามยอดเค้าค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #107024 โดย Badman
หน้าที่ของศาล

ความรู้เบื้องต้น เกี่ยวกับหน้าที่ของศาล
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=9240&Itemid=64

หมายศาล...จะถูกส่งไปที่ไหน?
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=6974&Itemid=64

ความหมายของ วันนัดไปศาล

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=6915&Itemid=64

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.335 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena