บริษัททวงหนี้บัตรเครติดเจเอ็มที โทรมาทวงหนี้บัตรเครดิต ธนาคารธนาชาตค่ะ

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #101807 โดย tick2529
เจ้าหน้าที่โทรมาทวงทางโทรศัพท์ แล้วเราตอบว่ายังไม่มีค่ะ เดินบัญชีก็ยังไม่มีค่ะ
เจ้าหน้าที่ เจเอ็มที บอกว่างั้นคุยทางโทรศัพท์ ไม่รู้เรื่องจะให้เจ้าหน้าที่ ถือเอกสารมาคุยที่ทำงานค่ะ

อยากรู้ว่า เจเอ็มที ทำได้ไหมค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #101808 โดย ReFreshZzz

tick2529 เขียน: เจ้าหน้าที่โทรมาทวงทางโทรศัพท์ แล้วเราตอบว่ายังไม่มีค่ะ เดินบัญชีก็ยังไม่มีค่ะ
เจ้าหน้าที่ เจเอ็มที บอกว่างั้นคุยทางโทรศัพท์ ไม่รู้เรื่องจะให้เจ้าหน้าที่ ถือเอกสารมาคุยที่ทำงานค่ะ

อยากรู้ว่า เจเอ็มที ทำได้ไหมค่ะ

รู้ทันการทวงหนี้ / เตรียมรับมือการทวงหนี้
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=18758&Itemid=64

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #101811 โดย tick2529

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.332 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena