ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

กระทู้: บริษัททวงหนี้บัตรเครติดเจเอ็มที โทรมาทวงหนี้บัตรเครดิต ธนาคารธนาชาตค่ะ

บริษัททวงหนี้บัตรเครติดเจเอ็มท​ี โทรมาทวงหนี้บัตรเครดิต ธนาคารธนาชาตค่ะ 3 เดือน 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101807

• tick2529
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ tick2529
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 2
เจ้าหน้าที่โทรมาทวงทางโทรศัพท์ แล้วเราตอบว่ายังไม่มีค่ะ เดินบัญชีก็ยังไม่มีค่ะ
เจ้าหน้าที่ เจเอ็มที บอกว่างั้นคุยทางโทรศัพท์ ไม่รู้เรื่องจะให้เจ้าหน้าที่ ถือเอกสารมาคุยที่ทำงานค่ะ

อยากรู้ว่า เจเอ็มที ทำได้ไหมค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

บริษัททวงหนี้บัตรเครติดเจเอ็มท​ี โทรมาทวงหนี้บัตรเครดิต ธนาคารธนาชาตค่ะ 3 เดือน 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101808

• ReFreshZzz
  • รูปประจำตัวของ ReFreshZzz
  • ร้อยเอก
  • จำนวนโพสต์: 577
  • Thank you received: 123
tick2529 เขียน:
เจ้าหน้าที่โทรมาทวงทางโทรศัพท์ แล้วเราตอบว่ายังไม่มีค่ะ เดินบัญชีก็ยังไม่มีค่ะ
เจ้าหน้าที่ เจเอ็มที บอกว่างั้นคุยทางโทรศัพท์ ไม่รู้เรื่องจะให้เจ้าหน้าที่ ถือเอกสารมาคุยที่ทำงานค่ะ

อยากรู้ว่า เจเอ็มที ทำได้ไหมค่ะ

รู้ทันการทวงหนี้ / เตรียมรับมือการทวงหนี้
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=18758&Itemid=64
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

บริษัททวงหนี้บัตรเครติดเจเอ็มท​ี โทรมาทวงหนี้บัตรเครดิต ธนาคารธนาชาตค่ะ 3 เดือน 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101811

• tick2529
  • รูปประจำตัวของ tick2529
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 2
ขอบคุณมากๆๆค่ะ
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.181 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 402 บุคคลทั่วไป ออนไลน์

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :