ถ้าไมต้องการให้คนโทรมาท้วงหนี้ที่บริษัทต้องทำอย่างไงค่ะ

6 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101687 โดย GifTzii
คือหนูเพิ่งเลิกชำระเงินเดือนนี้เป็นเดือนแรก และก็ตามที่พวกพี่ๆบอกเลยค่ะ จะมีคนโทรมาทวงหนี้ทุกวันคือหนูก็รับสายทุกสายน่ะค่ะ แต่ก็จะมีบ่างที่รับสายไมทัน พนักงานเค้าก็จะโทรไปที่บริษัทเลยค่ะ หนูไมอยากให้เค้าโทรไปเพราะมันจะเป็นการรบกวนการทำงานของเพื่อนร่วมงานแบบนี้หนูทำอะไรได้บ่างไหมค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101690 โดย ReFreshZzz

GifTzii เขียน: คือหนูเพิ่งเลิกชำระเงินเดือนนี้เป็นเดือนแรก และก็ตามที่พวกพี่ๆบอกเลยค่ะ จะมีคนโทรมาทวงหนี้ทุกวันคือหนูก็รับสายทุกสายน่ะค่ะ แต่ก็จะมีบ่างที่รับสายไมทัน พนักงานเค้าก็จะโทรไปที่บริษัทเลยค่ะ หนูไมอยากให้เค้าโทรไปเพราะมันจะเป็นการรบกวนการทำงานของเพื่อนร่วมงานแบบนี้หนูทำอะไรได้บ่างไหมค่ะ

คุณก็กำหนดช่วงเวลาในการ รับสายของเจ้าหนี้สิครับ คุณสามารถทำได้นะครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.284 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena