หยุดจ่ายมา2งวดแล้ว ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ พรอมมิส

6 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา - 6 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101623 โดย Thippawan1984
โทรมาทวงให้จ่ายทุกวันเลยค่ะ ได้แต่บอกปัดไปว่ายังไม่สะดวกจ่าย
เลยขอต่อรองปิด กลับได้คำตอบมาว่า ถ้าจะปิดคุนต้องจ่ายที่ค้างเข้ามาก่อนถคงึงจะยื่นเรื่องปิดได้
ฟังแล้วงงค่ะ แบบนี้ก็ได้หรือคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา - 6 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101632 โดย jackTs

Thippawan1984 เขียน: โทรมาทวงให้จ่ายทุกวันเลยค่ะ ได้แต่บอกปัดไปว่ายังไม่สะดวกจ่าย
เลยขอต่อรองปิด กลับได้คำตอบมาว่า ถ้าจะปิดคุนต้องจ่ายที่ค้างเข้ามาก่อนถคงึงจะยื่นเรื่องปิดได้
ฟังแล้วงงค่ะ แบบนี้ก็ได้หรือคะ

ข้อเสียของการ "จ่ายหยอด" เพื่อเดินบัญชี
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=19608&Itemid=64

ความรู้ต่างๆ มีอยู่ในนี้หมดแล้ว

www.debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&catid=7&Itemid=64&view=category&limitstart=0&limit=20

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101633 โดย jackTs

.

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

6 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101635 โดย jackTs
.
ทำ Link ให้อ่านแล้ว ก็กรุณาไปอ่านด้วยนะครับ

กรุณาอ่านก่อนนะครับ

อ่านแล้วค่อยมาถาม

.

.

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.354 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena