บัตรเครดิตกับสินเชื่อส่วนบุคคล ส่งตัวไหนก่อนดี

6 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101591 โดย Nida.k
:shy: สอบถามหน่อยคะ เป็นหนี้บัตรเครดิต กับ สินเชื่อส่วนบุคคล แต่ตอนนี้ส่งรายเดือนไม่ไหว
ส่งตัวไหนก่อนดีคะ ระหว่าง บัตรเครดิต กับสินเชื่อส่วนบุคคล
เพราะอยากจะปิดให้หมดไปที่ละอย่าง น่าจะไหวมากกว่า

เพิ่มเติ่ม
บัตรเครดิต มี ktc tescolotus scb uob
สินเชื่อส่วนบุคคล มี cimb citi tmb

รบกวนด้วยคะ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101599 โดย ReFreshZzz

Nida.k เขียน: :shy: สอบถามหน่อยคะ เป็นหนี้บัตรเครดิต กับ สินเชื่อส่วนบุคคล แต่ตอนนี้ส่งรายเดือนไม่ไหว
ส่งตัวไหนก่อนดีคะ ระหว่าง บัตรเครดิต กับสินเชื่อส่วนบุคคล
เพราะอยากจะปิดให้หมดไปที่ละอย่าง น่าจะไหวมากกว่า

เพิ่มเติ่ม
บัตรเครดิต มี ktc tescolotus scb uob
สินเชื่อส่วนบุคคล มี cimb citi tmb

รบกวนด้วยคะ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะคะ

วิธีแก้ไขหนี้ที่ทุกคนต้องอ่าน
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=179&Itemid=64

อ่านและทำความเข้าใจ และเลือกแนวทางของคุณให้ชัดเจนก่อนครับ

แหล่งความรู้อื่น ๆ จะอยู่ในห้องรู้ทันกฏหมายหนี้ครับ

รบกวนอ่านก่อนนะครับ และถ้าไม่เข้าใจตรงไหนมาถามเพิ่มได้ครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.284 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena