จะหยุดจ่ายบัตรกดเงินสด 3 งวด จะมีคนตามที่บ้านไหมคะ

6 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา - 6 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101587 โดย Sawika2537
อยากจะขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ พอดีต้องจำเป็นหยุดจ่ายค่างวดบัตร
มีเอมันนี่ วงเงิน 15,000 ขั้นต่ำ/เดือน 500 บาท
ยูเมะพลัส วงเงิน 10,000 ขั้นต่ำ/เดือน 400 บาท
อิออน เงินสดรวมผ่อนของ 2,593 บาท/เดือน
พอดีจะต้องแบ่งเงินไปจ่ายเกี่ยวกับค่าเรียนลูกสาว
จะหยุดจ่ายของ เอมันนี่และก็ยูเมะ สักสามเดือน แต่ผ่อนอิออนอยู่
บูโร่เราไม่เครียด โทรจิก เราไม่เครียด กลัวมีคนมาตามที่บ้านค่ะ
เค้าจะส่งคนมาตามที่บ้านไหมคะ กลัวพ่อกะแม่จะอายเค้าค่ะ
แต่เราจะผ่อนต่อนะคะ ไม่ได้หนี ไม่กล้าทำประนอมหนี้ เคยอ่านเจอ
มันน่ากลัวค่ะ แต่ก็ไม่กล้ารับโทรศัพท์ ไม่รุ้จะคุยกะเค้าว่าอะไร

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101602 โดย ReFreshZzz
มารยาทในการตั้งกระทู้
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64

แก้ไข หัวกระทู้ก่อนนะครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.300 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena