หาทางออกเรื่องหนี้บัตรครับ

6 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #101160 โดย Lovemai2465
รบกวนสอบถามหน่อยครับ ผมเป็นหนี้บัตรเครดิต4-5บัตร รวมๆ กันประมาณ5แสน แล้วยังต้องจ่ายค่าบ้าน ค่ารถยนต์ ค่าคอนโด คือผมอยากรวมหนี้ก้อน5แสน แล้วผ่อนทางเดียว พอมีวิธีหรือเปล่าครับ ตอนนี้ผมหยุดจ่ายมาแล้ว3เดือน ด้วยครับ เงินเดือนผมรับประมาณ3หมื่นกว่าบาทครับ ตอนนี้เครียดมากเลยครับ บ้าน รถยนต์ กับ คอนโด เพิ่งผ่อนได้2ปีครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101167 โดย ReFreshZzz

Lovemai2465 เขียน: รบกวนสอบถามหน่อยครับ ผมเป็นหนี้บัตรเครดิต4-5บัตร รวมๆ กันประมาณ5แสน แล้วยังต้องจ่ายค่าบ้าน ค่ารถยนต์ ค่าคอนโด คือผมอยากรวมหนี้ก้อน5แสน แล้วผ่อนทางเดียว พอมีวิธีหรือเปล่าครับ ตอนนี้ผมหยุดจ่ายมาแล้ว3เดือน ด้วยครับ เงินเดือนผมรับประมาณ3หมื่นกว่าบาทครับ ตอนนี้เครียดมากเลยครับ บ้าน รถยนต์ กับ คอนโด เพิ่งผ่อนได้2ปีครับ

วิธีแก้ไขหนี้ที่ทุกคนต้องอ่าน
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=179&Itemid=64

อ่านก่อนนะครับ แล้วเลือกแนวทางของคุณให้ชัดเจน ถ้าไม่เข้าใจตรงไหนมาถามเพิ่มได้นะครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101204 โดย starke
สู้ๆ นะครับ เอาใจช่วยค่อยๆหาทางออกกัน

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.326 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena