ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2

กระทู้: หยุดจ่าย ตุลา60 kbank,citi,krugsri ,bbl ปิดไปบางบัตรรบกวนขอคำแนะนำบัตรของกรุงเทพหน่อยค่ะ

หยุดจ่าย ตุลา60 kbank,citi,krugsri ,bbl ปิดไปบางบัตรรบกวนขอคำแนะนำบัตร​ของกรุงเทพหน่อยค่ะ 3 เดือน 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101771

• ZZZ
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ ZZZ
  • สิบเอก
  • จำนวนโพสต์: 136
  • Thank you received: 26
tthar เขียน:
ตอนนี้ขอกสิกรอีกรอบ 45,000 จ่ายภายในสิ้นเดือนเมษา ตอนนี้ยอดพุ่งไป 84,000 แล้วค่ะ ถ้าธนาคารอนุมัติคงปิดเป็นบัตรต่อไปค่ะ เพิ่งส่งเอกสารเข้าไป ทวงหนี้โดย ACS

ACS คุยง่ายครับ ผมปิดไป 2 เดือนที่แล้ว
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: tthar

หยุดจ่าย ตุลา60 kbank,citi,krugsri ,bbl ปิดไปบางบัตรรบกวนขอคำแนะนำบัตร​ของกรุงเทพหน่อยค่ะ 3 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101951

• tthar
  • รูปประจำตัวของ tthar
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 25
  • Thank you received: 1
ZZZ เขียน:
ตอนนี้ขอกสิกรอีกรอบ 45,000 จ่ายภายในสิ้นเดือนเมษา ตอนนี้ยอดพุ่งไป 84,000 แล้วค่ะ ถ้าธนาคารอนุมัติคงปิดเป็นบัตรต่อไปค่ะ เพิ่งส่งเอกสารเข้าไป ทวงหนี้โดย ACS

ACS คุยง่ายครับ ผมปิดไป 2 เดือนที่แล้ว

ที่ ACS ดูแล เป็นของบัตรกสิกรเหมือนกันหรอคะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

หยุดจ่าย ตุลา60 kbank,citi,krugsri ,bbl ปิดไปบางบัตรรบกวนขอคำแนะนำบัตร​ของกรุงเทพหน่อยค่ะ 3 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101955

• ZZZ
  • รูปประจำตัวของ ZZZ
  • สิบเอก
  • จำนวนโพสต์: 136
  • Thank you received: 26
ZZZ เขียน:

ที่ ACS ดูแล เป็นของบัตรกสิกรเหมือนกันหรอคะ

ใช่ครับ

หยุดจ่าย ตุลา60 kbank,citi,krugsri ,bbl ปิดไปบางบัตรรบกวนขอคำแนะนำบัตร​ของกรุงเทพหน่อยค่ะ 3 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101982

• tthar
  • สิบตรี
อัพเดทกสิกรยอดที่ขอปิด 45,000 จากยอด 86,000 อนุมัติแล้วค่ะ ดูแลโดย ACS จ่ายไปแล้วเรียบร้อยแล้วค่ะ ปิดไปอีกใบ คิดเป็นประมาณ 48% ดีใจมากค่ะที่เจอชมรมนี้

หยุดจ่าย ตุลา60 kbank,citi,krugsri ,bbl ปิดไปบางบัตรรบกวนขอคำแนะนำบัตร​ของกรุงเทพหน่อยค่ะ 3 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101983

• tthar
  • สิบตรี
ZZZ เขียน:
ZZZ เขียน:

ใช่ครับ

ขอบคุณค่ะ วันนี้เจ้าหน้าที่โทรมาแจ้งแล้วค่ะ ว่าธนาคารอนุมัติแล้วเลยไปจ่ายเรียบร้อยแล้วค่ะ

หยุดจ่าย ตุลา60 kbank,citi,krugsri ,bbl ปิดไปบางบัตรรบกวนขอคำแนะนำบัตร​ของกรุงเทพหน่อยค่ะ 3 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101985

• tthar
  • สิบตรี
ตอนนี้กลุ้มใจธนาคารกรุงเทพมากค่ะ หายเงียบไปเลยไม่ติดต่อมา ทวงบ้างก็ดีนะคะ พร้อมรับโทรศัพท์

หยุดจ่าย ตุลา60 kbank,citi,krugsri ,bbl ปิดไปบางบัตรรบกวนขอคำแนะนำบัตร​ของกรุงเทพหน่อยค่ะ 3 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #102004

• Badman
  • ( ผู้ดูแลระบบ )
  • รูปประจำตัวของ Badman
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 158
  • Thank you received: 38
ถึงสมาชิกทุกท่าน ถ้าสมาชิกมีหนี้ตรงกับบัญชีเงินเดือนเข้าโดยเฉพาะ
ตราดอกบัวอาจถูกยึดเงินในบัญชีได้

หยุดจ่าย ตุลา60 kbank,citi,krugsri ,bbl ปิดไปบางบัตรรบกวนขอคำแนะนำบัตร​ของกรุงเทพหน่อยค่ะ 3 เดือน 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #102146

• tthar
  • สิบตรี
อัพเดทสถานะหนี้ citi เสนอ H/C มาที่ 48,000 ยอดพุ่งไปที่ราวๆ 86,000 เราพอปิดได้เลยปิดไปแล้วค่ะ เหลือ ออมสิน ซึ่งไม่โทรตามเลย และที่หนักใจที่สุดคือ ธนาคารกรุงเทพค่ะ หายไปเลย และเคยเห็นสมาชิกบอกว่าธนาคารนี้ไม่มีนโยบายแฮร์คัต ตอนนี้เพิ่งปิดทั้งกสิกร กับซิตี้ไปเงินหมดแล้วค่ะ ถ้ากรุงเทพติดต่อมาคงชำระยังไม่ได้
แก้ไขล่าสุด: 3 เดือน 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา โดย tthar.

หยุดจ่าย ตุลา60 kbank,citi,krugsri ,bbl ปิดไปบางบัตรรบกวนขอคำแนะนำบัตร​ของกรุงเทพหน่อยค่ะ 3 เดือน 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #102147

• tthar
  • สิบตรี
Badman เขียน:
ถึงสมาชิกทุกท่าน ถ้าสมาชิกมีหนี้ตรงกับบัญชีเงินเดือนเข้าโดยเฉพาะ
ตราดอกบัวอาจถูกยึดเงินในบัญชีได้

ขอบคุณมากค่ะ ไม่มีบัญชีเงินเดือนเข้ากับธนาคารนี้ค่ะ ธนาคารหายไปเลย ตอนนี้ก็รอติดต่อกลับมา หยุดได้ราว 7 รอบบิลแล้วค่ะ
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.202 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 404 บุคคลทั่วไป ออนไลน์

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :