หยุดจ่าย ตุลา60 kbank,citi,krugsri ,bbl ปิดไปบางบัตรรบกวนขอคำแนะนำบัตรของกรุงเทพหน่อยค่ะ

6 ปี 37 นาที ที่ผ่านมา #101771 โดย ZZZ

tthar เขียน: ตอนนี้ขอกสิกรอีกรอบ 45,000 จ่ายภายในสิ้นเดือนเมษา ตอนนี้ยอดพุ่งไป 84,000 แล้วค่ะ ถ้าธนาคารอนุมัติคงปิดเป็นบัตรต่อไปค่ะ เพิ่งส่งเอกสารเข้าไป ทวงหนี้โดย ACS

ACS คุยง่ายครับ ผมปิดไป 2 เดือนที่แล้ว

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #101951 โดย tthar

ZZZ เขียน:

tthar เขียน: ตอนนี้ขอกสิกรอีกรอบ 45,000 จ่ายภายในสิ้นเดือนเมษา ตอนนี้ยอดพุ่งไป 84,000 แล้วค่ะ ถ้าธนาคารอนุมัติคงปิดเป็นบัตรต่อไปค่ะ เพิ่งส่งเอกสารเข้าไป ทวงหนี้โดย ACS

ACS คุยง่ายครับ ผมปิดไป 2 เดือนที่แล้ว

ที่ ACS ดูแล เป็นของบัตรกสิกรเหมือนกันหรอคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #101955 โดย ZZZ

tthar เขียน:

ZZZ เขียน:

ที่ ACS ดูแล เป็นของบัตรกสิกรเหมือนกันหรอคะ

ใช่ครับ

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #101982 โดย tthar
อัพเดทกสิกรยอดที่ขอปิด 45,000 จากยอด 86,000 อนุมัติแล้วค่ะ ดูแลโดย ACS จ่ายไปแล้วเรียบร้อยแล้วค่ะ ปิดไปอีกใบ คิดเป็นประมาณ 48% ดีใจมากค่ะที่เจอชมรมนี้

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #101983 โดย tthar

ZZZ เขียน:

tthar เขียน:

ZZZ เขียน:

ใช่ครับ

ขอบคุณค่ะ วันนี้เจ้าหน้าที่โทรมาแจ้งแล้วค่ะ ว่าธนาคารอนุมัติแล้วเลยไปจ่ายเรียบร้อยแล้วค่ะ

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #101985 โดย tthar
ตอนนี้กลุ้มใจธนาคารกรุงเทพมากค่ะ หายเงียบไปเลยไม่ติดต่อมา ทวงบ้างก็ดีนะคะ พร้อมรับโทรศัพท์

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #102004 โดย Badman
ถึงสมาชิกทุกท่าน ถ้าสมาชิกมีหนี้ตรงกับบัญชีเงินเดือนเข้าโดยเฉพาะ
ตราดอกบัวอาจถูกยึดเงินในบัญชีได้

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #102146 โดย tthar
อัพเดทสถานะหนี้ citi เสนอ H/C มาที่ 48,000 ยอดพุ่งไปที่ราวๆ 86,000 เราพอปิดได้เลยปิดไปแล้วค่ะ เหลือ ออมสิน ซึ่งไม่โทรตามเลย และที่หนักใจที่สุดคือ ธนาคารกรุงเทพค่ะ หายไปเลย และเคยเห็นสมาชิกบอกว่าธนาคารนี้ไม่มีนโยบายแฮร์คัต ตอนนี้เพิ่งปิดทั้งกสิกร กับซิตี้ไปเงินหมดแล้วค่ะ ถ้ากรุงเทพติดต่อมาคงชำระยังไม่ได้

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #102147 โดย tthar

Badman เขียน: ถึงสมาชิกทุกท่าน ถ้าสมาชิกมีหนี้ตรงกับบัญชีเงินเดือนเข้าโดยเฉพาะ
ตราดอกบัวอาจถูกยึดเงินในบัญชีได้

ขอบคุณมากค่ะ ไม่มีบัญชีเงินเดือนเข้ากับธนาคารนี้ค่ะ ธนาคารหายไปเลย ตอนนี้ก็รอติดต่อกลับมา หยุดได้ราว 7 รอบบิลแล้วค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.474 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena