ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2

สอบถามสินเชื่อจำนำทะเบียนรถค้า​งได้กี่เดือนครับ 5 เดือน 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101754

• xmen
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ xmen
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 29
annja15 เขียน:
ktc ฟ้องเร็วมากเลยค่ะ ยังไม่ถึง 6 เดือนเลย

นี่คือเหตุผลเลยครับ หุ้น KTC จากปีที่แล้ว 100 บาท ปัจจุบันวิ่งมาที่ 328 บาทครับ

" KTC อวดกำไรสุทธิ Q1/61 ที่ 1.2 พันลบ.โต 65% หลังสินเชื่อบุคคลโต-ได้รับคืนหนี้สูญเพิ่มขึ้น "
แก้ไขล่าสุด: 5 เดือน 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา โดย xmen.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

สอบถามสินเชื่อจำนำทะเบียนรถค้า​งได้กี่เดือนครับ 5 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101857

• xmen
  • สิบตรี
ข่าวนี้จะมีผลดีกับพวกเราไหมครับ
www.prachachat.net/finance/news-145711
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

สอบถามสินเชื่อจำนำทะเบียนรถค้า​งได้กี่เดือนครับ 5 เดือน 10 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #102561

• xmen
  • สิบตรี
ปิดไป 1 จ้าวแล้วครับ ของ ออมสิน สิทธิ์สวัสดิการพนักงานหักผ่านเงินเดือนๆละ 5,700 บาท ตามสัญญาจะหมดสิ้นปีนึ้ผมลองโทรไป Check ธนาคารให้โป๊ะได้ จากยอด 45,600 เหลือที่ 17,200 ผมเลยหาเงินมาปิดเรียบร้อยไป 1

สอบถามสินเชื่อจำนำทะเบียนรถค้า​งได้กี่เดือนครับ 4 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #102677

• xmen
  • สิบตรี
เมื่อวาน UOB โทรมาจะส่งเรื่องฟ้องศาลแล้วเพราะทางลค ไม่ทำอะไรให้เลยบอกให้เตรียมตัววันที่ 25 เดือนหน้า ให้ไปตกลงยอมที่ศาล ผมก็ตอบไปเดี๋ยวดูก่อนว่าจะไป หรือเป่า จนท ก็ วางไป ก่อนหน้าก็ส่ง sms เข้ามา ( ผมก็แค่รอหมายศาลอยู่ )
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

สอบถามสินเชื่อจำนำทะเบียนรถค้า​งได้กี่เดือนครับ 3 เดือน 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #103634

• xmen
  • สิบตรี
ถ้าเจอผีจ่ายยอด 500 บาท ทำไงดีครับ ทาง UOB ส่งข้อความมาแบบนี้ “ ท่านได้นัดชำระยอด 500.00 บาท ขออภัยหากท่านชำระแล้ว“
แก้ไขล่าสุด: 3 เดือน 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา โดย xmen.

สอบถามสินเชื่อจำนำทะเบียนรถค้า​งได้กี่เดือนครับ 3 เดือน 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #103642

• ReFreshZzz
  • รูปประจำตัวของ ReFreshZzz
  • ร้อยเอก
  • จำนวนโพสต์: 611
  • Thank you received: 135
xmen เขียน:
ถ้าเจอผีจ่ายยอด 500 บาท ทำไงดีครับ ทาง UOB ส่งข้อความมาแบบนี้ “ ท่านได้นัดชำระยอด 500.00 บาท ขออภัยหากท่านชำระแล้ว“

อ่านดี ๆ ครับ แล้วคุณจะรู้ว่ามัน แหกตา

.
แก้ไขล่าสุด: 3 เดือน 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา โดย ReFreshZzz.
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: xmen

สอบถามสินเชื่อจำนำทะเบียนรถค้า​งได้กี่เดือนครับ 3 เดือน 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #103650

• นกกระจอกเทศ
  • ( ผู้ดูแลระบบ )
  • รูปประจำตัวของ นกกระจอกเทศ
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 5526
  • Thank you received: 2529
xmen เขียน:

ผีจ่ายหนี้ให้
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=2037&Itemid=64

ความรู้ต่างๆ มีอยู่ในนี้หมดแล้ว

www.debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&catid=7&Itemid=64&view=category&limitstart=0&limit=20

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

สอบถามสินเชื่อจำนำทะเบียนรถค้า​งได้กี่เดือนครับ 3 เดือน 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #103680

• xmen
  • สิบตรี
ขอบคุณมากครับ

สอบถามสินเชื่อจำนำทะเบียนรถค้า​งได้กี่เดือนครับ 3 เดือน 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #103681

• xmen
  • สิบตรี
ขอบคุณ คุณ ReFreshZzz และ คุณ นกกระจอกเทศ มากๆครับ

สอบถามสินเชื่อจำนำทะเบียนรถค้า​งได้กี่เดือนครับ 4 สัปดาห์ 15 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #105997

• xmen
  • สิบตรี
ตอนนี้ผมโดนทาง UOB ฟ้องละครับ แต่แปลกใจว่าทำไม ทาง UOB ฟ้องด้วยดอกเบี้ยสูงเต็ม เพดานที่ 28% เลยครับ อย่าง KTC กะเฟริชช้อย แค่ 15 % เอง แบบนี้ ผิดปกติ อะไรหรือเปล่าครับ

สอบถามสินเชื่อจำนำทะเบียนรถค้า​งได้กี่เดือนครับ 4 สัปดาห์ 13 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #106004

• Badman
  • ( ผู้ดูแลระบบ )
  • รูปประจำตัวของ Badman
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 288
  • Thank you received: 60
UOB ผ่อนได้ไม่เกิน 12 งวด ส่วน KTC ผ่อนได้ 24 - 36 งวด
ตัดดอกเบี้ยไม่เกิน 15% ต่อปี

สอบถามสินเชื่อจำนำทะเบียนรถค้า​งได้กี่เดือนครับ 4 สัปดาห์ 11 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #106008

• xmen
  • สิบตรี
ขอบคุณครับ
  • หน้าที่:
  • 1
  • 2
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.223 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 561 บุคคลทั่วไป และ 4 สมาชิก ออนไลน์
  • Cawaii_am
  • orngood
  • mommygift
  • kruao1980

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :