สอบถามค่ะ

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98291 โดย roseappleblack
สอบถามค่ะ was created by roseappleblack
สอบถามผู้มีประสบการณ์ ค้างจ่ายหนี้ UOB ค่ะ
ของเราค้างจ่ายมาแล้ว สอง งวด ตอนนี้มีพนักงงานโทรมาให้ไปชำระก่อน 1 งวด เพื่อรักษาสถานะ แต่เราบอกไปว่าตอนนี้ไม่ใช้จ่ายยังไม่รับปากว่าจะสามารถหามาจ่ายได้
รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.284 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena