ทำปรับปรุงโครงสร้างหนี้ไปหลายใบ ถ้าหยุดจ่าย เกิดโดนฟ้อง

6 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #99187 โดย Ebumohsu

atcharos เขียน:

Ebumohsu เขียน: วันนี้บริษัททวงหนี้ดินๆไรสักอย่าง ของสินเชื่อ City Bank เข้ามาทวงถึงออฟฟิส เราเลยบอกไปว่ามาถึงออฟฟิสไม่ติดต่อมา มาแบบนี้ผิดกฏหมายนะครับ ถ้าครั้งหน้ามาอีกผมเอาเรื่อง มาแจ้งยอดถามว่าชำไรงาดหนึงก่อนได้เมื่อไหร่ มาเพื่อให้กลัวแต่เราเฉยๆ

มีเจ้าหนี้ไปตามถึงออฟฟิศเลยหรอคะ

ใช่ครับ เขาก็บอกว่าบริษัทสั่งให้มา เราก็บอกว่ามาแบบนี้ผิดนะครับให้โทรมาก็พอ เหมือนเขามาประจานลูกหนี้น่าจะผิด กฏหมายคุ้มครองผู้บริโภครึเปล่า

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #99188 โดย Ebumohsu

pandanoi เขียน: ปรับปรุงโครงสร้างหนี้ หลายๆใบคุณจะจ่ายไหวหรอค่ะ แนะนำอย่างที่ประธานชมรมบอกค่ะ อ่ายให้เยอะๆ แนวทางอยู่ในเว็ปนี้ล่ะค่ะ ขึ้นอยู่กับเราเอาไปปรับใช้ พยามเข้านะค่ะ

หยุดจ่ายทุกใบยกเว้น TMBกับ City ครับ (TMBเขาว่ากันว่าไม่ค่อยมีส่วนลด) ยังไม่อยากโดนฟ้องหลายๆใบรึให้ที่บ้านรู้ว่าเปนหนี้หลายใบเกิน

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #99191 โดย kluaylso
สอบถามคะ tmb ทำยังไงคะถึงได้ดอกเบี้ยถุก
ของเราเป็น so chill พอจะมีโอกาสได้ดอกถึกไหมคะ

6 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #99226 โดย Ebumohsu

kluaylso เขียน: สอบถามคะ tmb ทำยังไงคะถึงได้ดอกเบี้ยถุก
ของเราเป็น so chill พอจะมีโอกาสได้ดอกถึกไหมคะ

ของเรา Cash 2 Go ครับ ดอกเบี้ยถูกเพราะทำปรับปรุงโครงสร้างหนี้ครับ ดันไปทำก่อนจะเจอเวบนี้ครับ

6 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #99369 โดย thakorn.r

Ebumohsu เขียน: ขอบคุณครับพี่
เงินเดือนเกิน 40000
แถมมีผ่อนบ้านอยู่1หลัง

งานงอก มีผ่อนบ้านอีก

6 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #99665 โดย Ebumohsu
City มาเยี่ยมที่ออฟฟิสอีกแล้วเดือนนี้ เขาเสนอปิดจบลด 50% ผ่อนได้ 3เดือน น่าสนใจมากกกก

6 ปี 5 วัน ที่ผ่านมา #101697 โดย Ebumohsu
กรุงศรีบัตร Just cash ดอกเบี้ย 13% หลังทำปรับปรุงโครงสร้างหนี้ ยอดเงินต้น 50000 รวมดอก 55000
ปิดจบแล้วที่ 22000 จ่ายงวดเดียวจบ
เริ่มต้นใบแรกที่ปิดจบของชีวิต

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.474 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena