อยากปิดบัตร u-may+ มีวิธีไหนแนะนำบ้างค่ะ

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97075 โดย Tyliew
รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ ว่าถ้าต้องการจะปิดบัตรกดเงินสด แต่อยากให้เค้าจัดเป็นงวดๆ แบบหยุดดอกเบี้ยจะได้ไหมค่ะ หรือมีวิธีไหนแนะนำ เพื่อให้จ่ายปิดบัตรได้เร็วที่สุดนอกจากวิธีที่ต้องนำเงินก้อนไปปิดเพราะยังไม่มีเงินก้อนไปปิดได้ค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.364 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena