ปรึกษาเรื่องทำ Hair Cut กับการผ่อนบ้านครับ

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #97036 โดย skatejust
สวัสดีครับ
ตอนนี้ผมมีหนี้บ้านที่ต้องผ่อน 17,000 บาทต่อเดือนครับ
หนี้บัตร KTC จ่ายขั้นต่ำ 5,500 / เดือน
สินเชื่อกดเงินสด KTC จ่ายขั้นต่ำ 3,000 / เดือน
บัตร FIRST CHOICE จ่ายขั้นต่ำ 4,500 / เดือน
หนี้เงินกู้ ออมสิน จ่าย 3200 / เดือน

ทีนี้ผมจะทำ Hair Cut บัตร FIRST CHOICE ก่อน แต่ผมยังคงส่งบ้านปกติครับ

คือกระบวนการทำ Hair Cut นี่จะไม่ส่งผลต่อบ้านใช่ไหมครับ

ละค่อยทำ Hair Cut ทีละใบหรือ ทำทั้ง 3 อย่างทั้ง FC และ KTC เลยจะดีกว่าครับ

คือผมกลัวเก็บเลินจ่ายทีเดียวของบัตร 3 ใบไม่ทันครับ

ขอบคุณครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #97051 โดย jackTs

skatejust เขียน: ค่อยทำ Hair Cut ทีละใบหรือ ทำทั้ง 3 อย่างทั้ง FC และ KTC เลยจะดีกว่าครับ

คือผมกลัวเก็บเลินจ่ายทีเดียวของบัตร 3 ใบไม่ทันครับ

.
วิธีแก้หนี้

วิธีที่ 2 SECONDWAY OUT

www.debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=179&Itemid=64&limitstart=0#214

.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.317 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena