เป็นหนี้สินเชื่อส่วนบุคคลกี่เดือนถึงจะฟ้องร้องครับ

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96744 โดย sitnagus
ผมเป็นหนี้สินเชื่อส่วนบุคคลและบัตรเคดิต กี่เดือนถึงมีการฟ้องร้องครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96745 โดย takaru
แล้วแต่ธนาคารคับ เพราะแต่ละที่ไม่เหมือนกัน

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97500 โดย sitnagus
up date ครับ วันนี้ธนาคาร CIMB โทรมาเสนอลดหนี้ให้ แต่ผมตอบไปว่าไม่มี ทางCIMB บอกว่าจะรีบฟ้องร้องครับ ทำอย่างไรดีครับ เรื่องจะถึงทางบริษัทมั้ยครับ

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97516 โดย ReFreshZzz
รบกวนอ่านกระทู้ปักหมุด เพื่อทำความเข้าใจ ในหลายๆ เรื่องนะครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.313 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena