วางแผนหยุดจ่ายหนี้

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96360 โดย Kunphat
คือว่าบัตรเครดิตที่เคยขอปรับโครงสร้างหนี้ไว้..มียุ5รายการน่ะค่ะ คือบัตรกดเซลทรัล บัตรกดเงินสดซิตี้แบงค์ บัตรกดเงินสดเคทีซี เข้าร่วมโครงการปนีประนอมหนี้ไว้5เดือนได้ละค่ะ ..แต่ต้องจ่ายขั้นต่ำ มันจ่ายน้อยก้อจริงนะคะ แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะจ่ายหมด ...และที่สำคัญตังไม่พอจ่ายในแต่ละเดือนน่ะค่ะ..แย่เลย เพราะวังมีค่าแชร์ หนี้นอกระบบอีก ....ใครพอให้ให้คำแนะนำหน่อยค่ะ...ว่าควรหยุดจ่ายโครงการประนอมหนี้ได้รึเป่าคะ แล้วจะมีปันหาอะไรบ้างใหม้คะ. ผู้รู้ช่วยด้วยนะคะ..ตอนนี้เหนื่อยมากเลย จะหยุดจ่ายประนอมหนี้ที่ทำไว้ และจะหันไปขอแฮร์คัตได้รึเป่าคะ โดยการเริ่มหยุดจ่าย

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96371 โดย jackTs
.
ใครที่ยังไม่เข้าใจว่า Hair cut คืออะไร?...กรุณาเข้ามาอ่าน
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=749&Itemid=64#6341

ความรู้ต่างๆ มีอยู่ในนี้หมดแล้ว

www.debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&catid=7&Itemid=64&view=category&limitstart=0&limit=20

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96598 โดย Kunphat
ขอบคุณคุณนกกระจอกเทศมากเลยค่ะที่แนะนำ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.372 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena