เพิ่งเริ่มหยุดจ่ายชำระเฟิร์สช้อยและเดอะวันค่ะ

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95365 โดย Mirai
เพิ่งหยุดมาได้1เดือน กังวลหลายอย่างนิดหน่อยค่ะ ฮา พอจะมีวิธีรับมือคนโทรทวงบ้างไหมค่ะ คือแบบเป็นช่วงตกงานพอดีเลยไม่มีเงินแย้ว

ของหนูเป็นยอดเฟิร์สช้อยบัตรกดเงินสด30000กว่า บัตรเดอะวันการ์ดหรือเพาเวอร์บายเก่าก็30000กว่าๆค่ะ พอหยุดจ่าย เห็นบิลยอดใหม่มีตกใจ+วิตกเหมือนกัน ต้องรอนานไหมค่ะกว่าจะเรียกให้ไปศาล
แล้วพอดีถามเพื่อนมา ของเพื่อนโทรไปหลังบัตรขอจ่ายปิดยอดเป็นก้อน6งวด ปิดยอดนี้แบ่งจ่ายได้ด้วยเหรอค่ะ? พอดีเป็นมือใหม่ เลยยังงงๆค่ะ ขอคำแนะนำจากทุกๆคนด้วยนะคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.290 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena