citybank แนะนำ บ.รีโซลูชั่นเวย์ ให้เพื่อปิดหนี้เพราะเราไม่มีเงินก้อน Hair cut ขอผ่อนเป็นงวดก็เพิ่มเ

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102600 โดย goodday
Citi ของเราก็ให้ส่วนลดมาจาก 80,000++ ใหจ่าย 38,000 ปิดจบ งวดเดียว ตอนนี้เก็บเงินได้แค่ 15,000 โอย...เหนื่อยมาก ไม่รุ้จะหาจากไหนได้ค่ะ แต่จะสู้ให้ถึงที่สุด เราจะสู้ไปพร้อมกันนะค่ะ :sweat:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102652 โดย kantalas

goodday เขียน: Citi ของเราก็ให้ส่วนลดมาจาก 80,000++ ใหจ่าย 38,000 ปิดจบ งวดเดียว ตอนนี้เก็บเงินได้แค่ 15,000 โอย...เหนื่อยมาก ไม่รุ้จะหาจากไหนได้ค่ะ แต่จะสู้ให้ถึงที่สุด เราจะสู้ไปพร้อมกันนะค่ะ :sweat:

อันนี้ค้างมานานกี่เดือนแล้วของบริษัททวงหนี้อะไรเหรอคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #103382 โดย cestlavie7
สนง. กฎหมายธรรมศิริรัฐไม่ลดเลยจริงๆ ของเราบัตร Citi ready เข้ารอบที่7 ตอนแรกที่โทรมาบอกแต่ว่าให้จ่ายขั้นต่ำเข้ามาก่อน ไม่พูดถึงจะให้ส่วนลดปิดบัญชีเลย ประมาณ 2-3ครั้ง แล้วครั้งนี้เลยบอกไปว่า อยากจะปิดแต่ปิดยอดเต็มไม่ไหว ยอดเราตอนนี้ อยู่ที่ 31,xxx บอกว่าช่วยได้เต็มที่อยู่ที่ 20,000 เราบอกว่า ปิดยอดนี้ไม่ไหว ถ้า 15k หรือ 16k ปิดได้ทีเดียวเลยสิ้นเดือน เค้าก็ยืนกรานว่า ถ้ายอดที่เราขอไปถ้าทำเรื่องขออนุมัติกับทางแบงค์ไม่ผ่านแน่ๆ แต่ถ้า 20k น่าจะได้ เราก็ ... เอิ่มมมมมม งั้นรอติดต่อมาอีกทีนะคะ :cry2:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.352 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena