ค้างชำระทางเฟริสช้อยมา3เดือน

7 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา - 7 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93677 โดย boybin0713
ผมติดทางกรุงศรีเฟริสช้อยตอนนี้น่าจะประมาณ24000
ไม่ได้จ่ายมาเดือนนี้เข้าเดือนที่3แล้วโทรทวงวันละ10กว่าสายเราควรรับสายหรือไม่รับดีครับและค้างกี่เดือนถึงจะส่งฟ้องศาล

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา - 7 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93692 โดย thewhitesai
รับโทรศัพท์เลยค่ะ ยิ่งเราไม่รับเค้าจะยิ่งโทรจี้ แต่ถ้าเรารับส่วนมากเค้าจะโทรหาเราไม่เกินวันละครั้งค่ะ จำนวนงวดที่ค้างเท่ากันกับเราเลย แต่เราพยายามรับค่ะ เวลาคุย เฟิร์สช้อยคุยดีค่ะ เราไม่มีก็บอกไม่มี เค้าก็จะแค่เตือนให้ชำระ แล้วก็บอกว่าถ้าเกิน 3 งวดบัตรจะยกเลิก

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93736 โดย boybin0713
ขอบคุณครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.304 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena