ได้รับหมายศาลจากบัตรเครดิตอิออน

7 ปี 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93308 โดย ดอกไม้สีขาว
ยอดหนี้อิออนเท่่าไหร่คะ
ของเราก็ JMT ซื้ออิออนมาเหมือนกัน
ยอด 26000 มันบอกว่าจะฟ้องที่ 50000 กว่า
รอหมายศาลอยู่
มันบอกเมื่อปลายเดือน ก.พ. ว่า 7 วันหมายศาลถึง
คงต้องไปปรึกษาคุณอาไพโรจน์ด้วยคนแล้ว

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93409 โดย Hippocrite
ของผมกำลังรอให้ BAY ฟ้องบัญชี Smile cash เหมือนกัน
ทุกวันนี้​หนี้โอนไปให้ บริหารสินทรัพย์อยุธยา ครับ
เปลี่ยนบริษัททวงหนี้ทุกๆ 2 เดือน (^o^)

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93610 โดย chanisorn

7 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93626 โดย Jirapon01
บัตรเคดิตอิออนมีอายุกี่ปีคะ? นับตั้งแต่เราหยุดหรือเปล่า
พอดีบ.เดียวกันเลยคะ โทรมา
ขอความรู้และแนวทางด้วยคะ
ขอบคุณคะ

7 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93739 โดย Jirapon01
ของเราน่าจะเกินละมั้ง ถ้าไม่แน่ใจเช็คได้ที่ไหนคะ?

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.341 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena