เริ่มต้นหยุดจ่าย ตื่นเต้น+กลัวกับการรับโทรศัพท์..รบกวนสอบถามค่ะ

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #93073 โดย topteam186
แนะนำให้ไปอ่านกระทู้เก่าของคุณกอบัวค่ะเรื่องการรับมือคนทวงหนี้ ตอนเราหยุดจ่ายก็รู้สึกเหมือนคุณเลย ยิ่งตอนนั้นเพิ่งคลอดลูกมาใหม่ๆปั๊มนมไปร้องไห้ไป แต่เข้ามาอ่านในนี้ก็มีอาวุธมากขึ้น แต่จะบอกว่าของกสิกร ปิดจบง่ายสุดของเราตอนนั้นหยุดจ่ายมา6เดือน เค้าเสนอปิดจบจากยอด57,000ปิดจบที่28,000 ไม่ค่อยโทรตามค่ะ สู้ๆนะคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93329 โดย SakuraMinty
จะพยายามศึกษาเยอะๆค่ะ ขอบคุณมากค่ะ (o_O)

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.298 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena