หนี้เกือบ 5 แสน เริ่มหยุด พย 59 อัพเดตตอนนี้ได้ส่วนลดดรีมโลนมาแล้ว เหลืออิออนอย่างเดียวแล้ว

6 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #94839 โดย sumrith2867
ผมมี14บัญชีหยุดจ่ายแล้ว 7 บัญชี หยุดจ่ายตั้งแต่1-3เดือนโดนโทรทวงทั้งวัน ตอนนี้เริ่มเครียดมากยังทำอะไรไม่ถูก

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #94840 โดย Pptoon

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #94861 โดย sumrith2867
ktc บัตรกดเงินสด
citi Advance สินเชื่อ
กสิกร บัตรเครดิต+บัตรกดเงินสด
ชาเตอร์ บัตรกดเงินสด
cimb บัตรกดเงินสด+สินเชื่อ+สินเชื่อ

6 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #94909 โดย Maiza
มาเป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ สู้ๆไปด้วยกันค่ะ เราเพิ่งเริ่มหยุดเดือนแรก ยูเมะตามวันละ4-5รอบจิงๆ F/C วัละรอบ อิออนวันละรอบเช่นกันค่ะ แต่ดีที่เข้ามาหาข้อมูลก่อนบ้างแล้วเลยไม่เครียดมากค่ะ

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95807 โดย Pptoon
มาอัพเดตกรุศรีดรีมโลนคะ ตอนนี้ได้ส่วนลดที่ 25550 ผ่อนงวดละ 8500

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95811 โดย ben10

Pptoon เขียน: มาอัพเดตกรุศรีดรีมโลนคะ ตอนนี้ได้ส่วนลดที่ 25550 ผ่อนงวดละ 8500

รบกวนสอบถาม กรุงศรี ดรีมโลน หน่อยครับ ต่อรองยากมั้ยครับ เป็นของ สนง. ไหนครับ ? ของผมยอดประมาณ 120,000 บาท ค้างมา 4 งวดแล้ว เสอนส่วนลดแค่ 30% กำลังต่อรองอยู่ครับ แต่ขอจ่าย โฮมโปรก่อน

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95823 โดย consciousness
ของเราก็ กรุงศรี หยุดรอบบิลเท่ากันเลย (หยุด เมย.60) ยอดที่ 47,xxx แต่ได้ H/C มา 35% ซึ่งอยากได้สัก
40% กว่า ๆ แล้วผ่อนจ่ายสัก 6 งวด เพื่อจะได้สิ้นปีโป๊ะได้ พอเป็น 3 เดือนปุ๊ป มันดูเยอะ ไม่ไหว แต่ไม่รู้จะเป็นไปได้แค่ไหน ตอนนี้ก็พยายามต่อรองค่ะ พอเข้าเดือนที่ 5 เริ่มจะไม่โทรหาแหละ เริ่มหวั่น ๆ จะฟ้องป่าวเนี่ย

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95824 โดย Pptoon

ben10 เขียน:

Pptoon เขียน: มาอัพเดตกรุศรีดรีมโลนคะ ตอนนี้ได้ส่วนลดที่ 25550 ผ่อนงวดละ 8500

รบกวนสอบถาม กรุงศรี ดรีมโลน หน่อยครับ ต่อรองยากมั้ยครับ เป็นของ สนง. ไหนครับ ? ของผมยอดประมาณ 120,000 บาท ค้างมา 4 งวดแล้ว เสอนส่วนลดแค่ 30% กำลังต่อรองอยู่ครับ แต่ขอจ่าย โฮมโปรก่อน

เราหยุด ธ.ค.60 เริ่มได้ส่วนลดเดือน 5 เป็นต้นมาคะ อันนี้เดือนที่ 8 สนง กมเสนอมาเองเป็นสนง กรันคะ ปกติดรีมโลนจะโทรแค่เดือนละ 2 ครั้งคือประมาณต้นเดือนและปลายเดือนถามว่ามีไหมถ้าไม่มีก็เปลี่ยนสนง ทวงคะ

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95825 โดย Pptoon
ปกติโทรไม่บ่อยนะกรุงศรีเราเริ่มหยุด ปี 59 จร้า

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95844 โดย Pptoon

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95846 โดย Pptoon
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.456 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena