เริ่มหยุดจ่ายมา 2 งวด อยากเริ่มต้นชีวิตใหม่ ขอคำแนะนำด้วยครับ

6 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101302 โดย Hai555

siratirange เขียน: อยากทราบความคืบหน้า บริหารสินทรัพย์J ของคนอื่นว่าเป็นไงบ้าง
ของเราน่ากัวมากโทรคุกคามมากค่ะ

Update ตอนนี้ของผมมีจดหมายทวงมาที่บ้าน แต่เนื้อหาข้างในจะต่างจากฉบับแรกๆที่ส่งมาบอกแค่ซื้อมาและยอดหนี้ที่ต้องชำระ แต่รอบนี้มีขู่เรื่องหากถูกบังคับคดีและยึดทรัพย์ อะไรประมาณนี้ด้วยครับ แต่ไม่มีโทร จะเงียบๆไปเดือนกว่าแล้วครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #101467 โดย Hai555
Update ตอนนี้ TISCO ขายธุรกิจสินเชื่อบุคคลและบัตรเครดิตที่ซื้อจาก Standard ให้ CITIBANK แล้ว น่าจะแล้วเสร็จประมาณไตรมาส4 ของปี61 นี้ ไม่รู้ว่าจะเป็นอย่างไรต่อไปครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.335 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena