เริ่มหยุดจ่ายหนี้บัตรเครดิตและบัตรกดเงินสด

5 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #108146 โดย manon
สวัสดีครับ
มาอัพเดท 9/12/2561
เจ้าหนี้ 4 เจ้าฟ้องหมดแล้ว ไปศาล 1 เจ้า ไม่ไป 3 เจ้า ตอนนี้เงียบมากไม่โทรมาเลย แอบหวั่นใจกำลังจะอายัดเงินเดือนรึเปล่า แต่ก็ต้องยอมรับชะตากรรม

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #110356 โดย manon
สวัสดีครับ
มาอัพเดท 26/4/2562
เจ้าหนี้ 4 เจ้าฟ้องหมดแล้ว ไปศาล 1 เจ้า ไม่ไป 3 เจ้า ตอนนี้ของ TMB ถึงขั้นตอนการบังคับคดี เพิ่งวางสายไป บอกจะสืบทรัพย์ทุกทาง ผมมีทรัพย์สินแค่ มอเตอร์ไซค์เก่าๆคันนึง กับเงินเดือน 21000 บาท คงไม่น่ามีปัญหาอะไร คงนอนรอหมายบังคับคดี

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #110364 โดย คนเป็นหนี้บัตร
FC หยุดกี่เดือนคะ ถึงเขาฟ้องศาล ยอดเท่าไรคะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.322 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena