ขอคำแนะนำครับ

7 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #87342 โดย Korkait
Replied by Korkait on topic ขอคำแนะนำครับ
ของอีซี่บายสรุปได้แล้วให้จ่าย32500บาทปิดจบ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #96350 โดย Korkait
Replied by Korkait on topic ขอคำแนะนำครับ
สวัสดีครับหลังจากหายไปนานอิออนโทรมาบอกว่าจะฟ้องวันที่25/8/60ยอดฟ้อง140000รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98265 โดย Korkait
มีเจ้าหน้าที่ทางอิออนโทรมาบอกว่าให้ไปขึ้นศาลวันที่13/11/60แต่ยังไม่ได้รับหมายศาลเลยขอคำแนะนำหน่อยครับ

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98454 โดย Korkait
วันนี้ไปศาลของอีออนมาแล้วยอดประมาณ150000บาททนายบอกผ่อนเดือนละ9000บาทแล้วก็ให้เซ็นแต่ผมไม่เซ็นรอขึ้นศาล ศาลใจดีมากๆเลยบอกว่าจะลดให้แต่ไม่รู้ว่าเท่าไหร่รอใบจากศาลอีกที

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98491 โดย Strongly
Replied by Strongly on topic ขอคำแนะนำครับ
อิออนหยุดมานานแค่ไหนถึงฟ้องคะ

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98499 โดย Korkait
ปีครึ่งครับ

6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #99168 โดย Korkait
หลังจากไปขึ้นศาลมาแล้วก็รอคำพิพากษาจนวันนี้ไปคัดสำเนาคำพิพากษามาแล้วขอคำแนะนำหน่อยครับผมต้องไปติดต่อใครต่อครับ

6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #99169 โดย ReFreshZzz
Replied by ReFreshZzz on topic ขอคำแนะนำครับ

Korkait เขียน: หลังจากไปขึ้นศาลมาแล้วก็รอคำพิพากษาจนวันนี้ไปคัดสำเนาคำพิพากษามาแล้วขอคำแนะนำหน่อยครับผมต้องไปติดต่อใครต่อครับ

ถ้าท่านต้องการชำระหนี้ ท่านก็ต้องไปติดต่อเจ้าหนี้สิครับ

6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #99171 โดย thanji
Replied by thanji on topic ขอคำแนะนำครับ

Korkait เขียน: หลังจากไปขึ้นศาลมาแล้วก็รอคำพิพากษาจนวันนี้ไปคัดสำเนาคำพิพากษามาแล้วขอคำแนะนำหน่อยครับผมต้องไปติดต่อใครต่อครับ

ศาลพิพากษาว่าอย่างไรบ้างคะ

ของน้องได้คำพิพากษามา เห็นโทรไปขอผ่อนกับ JMT

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.417 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena