ในที่สุดก็เป็นไทยแล้ว เหนื่อยมา 1 ปี 18 เดือน หลุดพ้นจนได้

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98423 โดย เจ๋งแจ๋ว
เย้ เย้ ดีใจด้วยนะครับ แล้วอย่าลืมนะครับ อย่ากลับไปเป็นหนี้แบบเดิมอีก
ของผมหวังว่าคงได้ เย้ เย้ แบบนี้บ้างในอีกซัก 4 - 5 เดือนข้างหน้าครับ
เฮ้ออออออออ อิจฉาคนหมดหนี้

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98425 โดย Rasitayee

เจ๋งแจ๋ว เขียน: เย้ เย้ ดีใจด้วยนะครับ แล้วอย่าลืมนะครับ อย่ากลับไปเป็นหนี้แบบเดิมอีก
ของผมหวังว่าคงได้ เย้ เย้ แบบนี้บ้างในอีกซัก 4 - 5 เดือนข้างหน้าครับ
เฮ้ออออออออ อิจฉาคนหมดหนี้

ขอบคุณมากคะ ตอนนี้บริหารเงินง่ายขึ้น ไม่ต้องแบ่งไปจ่ายบัตร
ยังไงคุณก็พจายามเข้านะคะ ต้องมีวันที่เรามีอิสระภาพคะ สู้ๆ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98462 โดย IndyGirL
ดีใจด้วยนะคะ เก่งมาก ๆ เลยคะ แปป ๆ ปิดได้หมดเลย

เห็นด้วยอย่างยิ่งว่าบริหารเงินง่ายกว่าเดิมเยอะมาก ๆ ไม่ต้องหมุนจ่ายหนี้ให้เวียนหัว ^^ ^^

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98473 โดย Rasitayee

IndyGirL เขียน: ดีใจด้วยนะคะ เก่งมาก ๆ เลยคะ แปป ๆ ปิดได้หมดเลย

เห็นด้วยอย่างยิ่งว่าบริหารเงินง่ายกว่าเดิมเยอะมาก ๆ ไม่ต้องหมุนจ่ายหนี้ให้เวียนหัว ^^ ^^

ใช่เลนคะตอนนี้สบายตัวมากเงินเดือนออกมาก็ไม่ต้องแบ่งใครอยากได้อะไรก็จ่ายเงินสดไม่เอาอีกแล้วบัตรเครดิตสินเชื่อทั้วหลาย อนาคตสดใสถ้าไม่มีบัตรแบะสินเชื่อ

6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #98948 โดย tp9940
ดีใจด้วยนะครับ หลุดพ้นแล้ววววว

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.431 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena