หมายศาลหายครับ จำวันที่ไม่ได้

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81463 โดย jackkiko
ได้รับหมายศาลมาครับ

นัดขึ้นศาลเดือนนี้ จำวันที่ไม่ได้

พอดีหมายศาลหาย

ทำยังไงดีครับ

ขอบคุณครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา - 8 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #81465 โดย jackTs
หมายศาลหาย...คุณต้องเดินทางไปที่ศาลเพื่อขอคัดสำเนา(ถ่ายเอกสาร)เพียงอย่างเดียวครับ
ไม่สามารถใช้วิธีโทรไปถามได้ หรือจะใช้วิธีเช็คผ่านเว็ปไซด์ของศาลก็ไม่สามารถทำได้เช่นกัน
เพราะเดี๋ยวนี้เว็ปไซด์ต่างๆของศาลเหมือนถูกปิดการใช้งานไปหมดแล้ว(เข้าไปดูไม่ได้เลย) เหลือแค่เพียงเว็บของศาลปกครองเพียงอย่างเดียวเท่านั้น ซึ่งไม่สามารถเช็คข้อมูลอะไรได้เลย

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.300 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena