ถามหน่อยครับ เวลาเกิน 2 ปีหมดแล้ว

6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #99892 โดย ReFreshZzz

คนขายโจ๊ก เขียน: หนี้เสียของ ธนาคารกรุงเทพ โดนฟ้องแล้วและถูกแขวนหนี้จนครบ 10 ปีแล้วนับจากวันที่ศาลมีคำตัดสินครับ
ถ้ามีเหตุจำเป็นที่ต้องกลับมาใช้ธุรกรรมการเงินกับธนาคารกรุงเทพ จะโดนดูดเงินในบัญชีอีกหรือป่าวครับแบบนี้
พอมีท่านไหนมีประสบการณ์บ้างครับ

ถ้ากลับกันคุณเป็น ธนาคาร แล้วมีคนมาเอาเงินคุณไปแล้วไม่คืน หรือคืนไม่ครบ หรืออื่นๆ คุณจะทำยังไงครับ คุณจะจำคนๆ นั้นได้หรือไม่ครับ

ฝากไว้ครับ ตรรกะง่ายๆ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.288 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena