ควรจ่าย HAir Cut หนี้ใบไหนก่อนดีค่ะ

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #96970 โดย สุขอยู่ที่ใจ
Replied by สุขอยู่ที่ใจ on topic ควรจ่าย HAir Cut หนี้ใบไหนก่อนดีค่ะ
มาเป็นกำลังใจและชื่นชมเก่งมากๆๆเลยคะ เกือบหมดแล้ว :love:
ของดิฉันยังต้องสู้อีกนานกำลังปิดใบที่2 ยังเหลืออีกหลายใบ ได้เข้ามาอ่านเว๊ปต์นี้แล้วทำให้มีกำลังใจขึ้นเยอะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102819 โดย อีกนิดนะ
ขอบคุณค่ะ คุณสุขอยู่ที่ใจ อดทนนะคะ สู้ไปด้วยกันค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102820 โดย อีกนิดนะ
ใครมีปัญหาปิดหนี้บัตรเงินสอกรุงศรีสไมล์แคชไลน์เหมือนเราบ้างคะ ไม่ยอมลดดอกไม่ว่า แถมเพิ่มขึ้นตลอดเลยค่ะ ล่าสุดเสนอมา 40,000 เลยค่ะ ต่อรองก็ไม่ยอมลดให้ เหลือใบสุดท้ายแล้ว อยากปิดมากๆเลยค่ะ แต่ยอดนี้เราไม่มีเงินจ่ายค่ะ สูงมากเลย ใครมีปัญหามาแชร์กันบ้างนะคะ

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108406 โดย อีกนิดนะ
ขอสอบถามคุณนกกระจอกเทศค่ะ

หนูเหลือใบสุดท้าย ของกรุงศรีสไมแคชค่ะ

6. กรุงศรี สไมล์แคช บัตรเงินสด หยุดจ่าย 7/56 ยอดหยุด 25,000
ยอดปัจจุบัน 6x,xxx เสนอมา 46,000 ยังไม่มีเงินปิดเลยค่ะ ยอดสูงขึ้นเรื่อยๆ พอมีแนวทางแนะนำบ้างไหมคะ อยากปิดใบสุดท้ายให้ได้ค่ะ ได้เป็นไทสะที ขอบคุณค่ะ

3 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #116124 โดย อีกนิดนะ
Update ยอดกรึงศรีสไมล์แคช ยอดปัจจุบัน 7x,xxx เสนอมา 5x,xxx ยังปืดไม่ได้เลย ใครเจอเคสกรุงศรีสฃมแคชบ้างคะ เล่าสู่กันฟังหน่อยค่ะ

3 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #119374 โดย อีกนิดนะ
ยอดกรุงศรีสไมแคชแตะหลักแสนแล้วค่ะ จากเงินค้าง 25,000 ยังไม่เงินจ่ายเลย ใครมีประสบการณ์ล่าสุดกับบัตรนี้บ้างคะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

3 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #119378 โดย tulunu

อีกนิดนะ เขียน: ยอดกรุงศรีสไมแคชแตะหลักแสนแล้วค่ะ จากเงินค้าง 25,000 ยังไม่เงินจ่ายเลย ใครมีประสบการณ์ล่าสุดกับบัตรนี้บ้างคะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

สอบถามค่ะ ทำไมไม่เข้าคลีนิกแก้หนี้ค่ะ หรือ จะรอเขาฟ้อง ดูไม่น่าคุ้มกว่านะคะ ต้นนิดเดียวเอง

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.420 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena