ปรึกษา จะเอายังไงต่อดีครับ

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #24245 โดย oeshigreent
สวัสดีครับ

อยากได้คำแนะนำว่าจะเอายังไงต่อดีครับ เพราะหนี้ไม่เยอะ แต่หยุดจ่ายไปแล้ว 2 เดือน ครับ

SCB 58000

First Choice 35000

หยุดจ่ายแล้วทั้งคู่

ถ้าจ่ายขั้นต่ำ ทั้ง 2 ใบ ไม่ไหวแน่ครับ เอายังไงต่อไปดีครับ

:vomit:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #24247 โดย Champcyber99
เพราะหนี้ไม่เยอะ แต่หยุดจ่ายไปแล้ว 2 เดือน
ก็ในเมื่อคุณบอกหนี้ไม่เยอะ แล้วหยุดจ่ายทำไมละคุณ
ถ้าจ่ายขั้นต่ำ ทั้ง 2 ใบ ไม่ไหวแน่ครับ เอายังไงต่อไปดีครับ
แสดงว่าหนี้คุณมากจ่ายขั้นต่ำ 10% ไม่ได้แล้ว
เพราะหนี้ของคุณมากไงคุณจึงจ่ายขั้นต่ำไม่ได้
ก็หยุดจ่ายทั้งหมดแล้วไปอ่านที่นี้
www.consumerthai.org/debtclub/index.php?...id=179&Itemid=29วิธีแก้ไขหนี้ที่ทุกคนต้องอ่าน

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #24257 โดย Ly89

oeshigreent เขียน: เอายังไงต่อไปดีครับ

วิธีแก้ไขหนี้ที่ทุกคนต้องอ่าน
www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=179&Itemid=52

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.325 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena