สมาชิกใหม่รายงานตัวค่ะ เพิ่งหยุดจ่ายขอคำปรึกษา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23514 โดย napa
ดิฉันเป็นหนี้บัตรค่ะและได้อ่านกระทู้ต่าง ๆ ของชมรมคนปลดหนี้ ตอนนี้มีหนี้ดังนี้ค่ะ

ควิกแคช 98,000 บาท หยุดเดือน ต.ค. 55
อีซีบาย 58,000 บาท หยุดเดือน ต.ค. 55 (มีโทรทวงถามค่ะ แต่คุยดีอยู่)
ธนชาติ 31,000 บาท หยุดมา 2 เดือน
CIMB 31,000 บาท หยุดเดือน ต.ค. 55
ซิตี้ แอดวานซ์ 71,000 บาท ชำระอยู่

ไม่ทราบว่าทาง ควิกแคช ทวงหนี้เป็นยังไงค่ะและจะขอ H/C ได้ไหมค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23519 โดย Pych

หาอ่านเพิ่มเติมตามเรื่องที่คุณต้องการรู้ได้จากการสืบค้นด้วยแท็บด้านบน

หรือจะใช้ google ช่วยค้นหาก็ได้

โดยพิมพ์คำว่า site:consumerthai.org ต่อด้วยคำที่อยากหา เช่น

site:consumerthai.org ควิกแคช ส่วนลด

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.370 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena