สมาชิกใหม่ครับ เอาสัญญาปรับโครงสร้างหนี้มาให้ดูครับ

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23301 โดย tajino
ฝากตัวและก็ขอคำแนะนำด้วยครับ
วันนี้ก็โทรมาแล้วว่าจะให้ทำสัญญาให้ได้
ถ้าไม่ทำก็จะให้จ่ายที่ค้างอยู่ 1 งวด (พอรู้ว่าเราไม่ทำมัน พูดขาดหางเสียงเลย :pray: )

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23310 โดย Ly89
อ่านก่อนเลยครับ....ก่อนที่จะทำอะไรลงไป

“สัญญา นรก” คืออะไร?
www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=7&id=6343&Itemid=29
ใครที่ยังไม่เข้าใจว่า Hair-cut คืออะไร?...กรุณาเข้ามาอ่าน
www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=7&id=749&Itemid=29
วิธีแก้ไขหนี้ที่ทุกคนต้องอ่าน
www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=179&Itemid=29

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23324 โดย tajino
ถ้าเป็นก่อนหน้านี้ผมคงรีบส่งเอกสารพร้อมเซ็นกลับอย่างดวนเลยครับ ดีที่ยังมีเวปดีๆแบบนี้อยู่ด้วย ทั้งๆที่ไม่เคยรู้ว่าจะมีเวปแบบนี้มาก่อนเลย ได้อ่านอะไรๆเยอะ ที่ไม่เคยรู้มาก่อน รู้สึกว่ามีกำลังใจขึ้นเยอะเลยครับ ขอให้เป็นที่พึ่งของคนเป็นหนี้ที่อยากจะลืมตาอ้าปากได้สัครั้งครับ (o_O)

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.426 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena