ตอนนี้ควรทำอย่างไรดี

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23157 โดย น้ำมนต์

เศร้าจัง เขียน: o_) สวัสดี.. พี่กอบัวและเพื่อนสมาชิกทุกท่าน
เศร้าจัง.. มาอีกแล้วคร้า. เกิดเรื่องอัด สะ จอ รอ. หัน กะ รัน ยอ (อัศจรรย์)ขึ้นในชีวิตค่ะ มีลูกหนี้เก่าเมื่อหกปีที่แล้วนำเงินมาใช้หนี้สองแสน(200,000) ตกใจและงงมาก แต่ก้อทำให้เลิกเศร้าจนยิ้มแฉ่ง เลยมาแจ้งข่าวดีในชีวิตให้เพื่อนสมาชิกทราบ สงสัยเป้นอานิสง มาจากการนั่งสวดมนต์ ภาวนา เจริญสมาธิ แน่ๆ เพราะเพิ่งไปเชียงดาว(หลวงตาม้า)จังหวัดเชียงใหม่มาค่ะ อนุโมมทนาบุญให้พี่กอบัวและทุกท่านด้วยนะคะ

ออ....แล้วหนังสือที่ชมรมทำขึ้นหาซื้อไม่ได้เลยค่ะ ยังมีเหลือมั้ยคะพี่กอบัว

ขอบคุณค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ......เมื่อเราทำบุญให้ถึงที่....กุศลจะมาช่วยเราได้ค่ะ....

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.538 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena