ต้องการปิดบัญชี

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #17611 โดย phath
ต้องการปิดบัญชีอิออนค่ะ...เพิ่งไปทำมาแต่ยังไม่ได้ใช้ผ่อนสินค้าอะไรเลย แต่ต้องการปิดบัญีอิออนเพื่อไม่ให้เกิดปัญหาในภายหลัง เราสามารถไปปิดบัญชีกับที่เราได้สมัครไว้กับตัวแทนของอิออนที่ห้างสรรพสินค้าที่เราสมัครไว้ได้หรือไม่อย่างไรค่ะ รบกวนผู้รู้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #17614 โดย Ploylyly
โทรไปยกเลิกที่คอลเซ็นเตอร์ได้เลย
แล้วก็หักบัตรทิ้งซะ

ดีแล้วที่ไม่ใช้อีอ้อน ใช้อีตัวเรานี่หล่ะ ค่อยๆเก็บเงินซื้อเองดีกว่า ยังไม่มีเงินก็ไม่ต้องซื้อ ก็เท่านั้น
(o_O) (o_O) (o_O) (o_O)

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.300 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena