สมาชิกใหม่ ปรึกษาการปิดบัญชีหนี้ เฟริชช้อย

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #17164 โดย OumZaa
รบกวนสอบถามค่ะ พอดีมีเจ้าหน้าที่โทรมาให้จ่ายหนี้ทั้งหมด 14000 บาท แต่สามารถปิดยอดแบบไม่ต้องคิดดอกเบี้ยให้จ่ายที่ 7000 กว่าบาท เค้าบอกว่าจะส่งเอกสารมาให้ดู แล้วสามารถผ่อนจ่ายได้ 3 เดือนๆละ 2500 บาท เราจะเชื่อได้ไหมค่ะว่าถ้าจ่ายแล้วเค้าจะปลดหนี้ที่เราค้างอยู่ทั้งหมดให้เรา และปลดชื่อที่อยู่ในแบล็คลิสให้เราด้วยค่ะ

รบกวนขอข้อมูลด้วย ขอบคุณค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #17169 โดย Ly89

OumZaa เขียน: รบกวนสอบถามค่ะ พอดีมีเจ้าหน้าที่โทรมาให้จ่ายหนี้ทั้งหมด 14000 บาท แต่สามารถปิดยอดแบบไม่ต้องคิดดอกเบี้ยให้จ่ายที่ 7000 กว่าบาท เค้าบอกว่าจะส่งเอกสารมาให้ดู แล้วสามารถผ่อนจ่ายได้ 3 เดือนๆละ 2500 บาท เราจะเชื่อได้ไหมค่ะว่าถ้าจ่ายแล้วเค้าจะปลดหนี้ที่เราค้างอยู่ทั้งหมดให้เรา และปลดชื่อที่อยู่ในแบล็คลิสให้เราด้วยค่ะ

รบกวนขอข้อมูลด้วย ขอบคุณค่ะ

ไปดูในห้องนี้นะครับ....พี่ๆน้องๆบ้านเรานี้...ได้รับกันทุกคนครับ

ต้องได้รับใบพวกนี้ก่อนนะครับ....ถึงจะจ่ายเงินได้......

ห้องนิทรรศการเอกสารหนี้
www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=showcat&catid=8&Itemid=2

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #17178 โดย OumZaa
ขอบคุณนะค่ะสำหรับข้อมูล จะทำตามคำแนะนำ่ที่ได้ลองอ่านดู ขอบคุณมากค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.343 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena