ประนอมหนี้กับ citi bankไปแล้วทีนี้มีเงินจะมาปิดสามารถขอลดได้ไหม

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #14945 โดย julluj
ทำเรื่องขอประนอมหนี้กับ citi bank ไปแล้วครับ
ทีนี้มีเงินก้อนจะมาปิด สามารถขอส่วนลดได้ไหม

ขอบคุณมากครับ
:)

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #14949 โดย Napassawan

julluj เขียน: ทำเรื่องขอประนอมหนี้กับ citi bank ไปแล้วครับ
ทีนี้มีเงินก้อนจะมาปิด สามารถขอส่วนลดได้ไหม

ขอบคุณมากครับ
:)

ได้ครับ

โทรไปขอได้เลย ก็ลองต่อรองเขาดู หากไม่ได้ก็ลองขอกับคนที่ตำแหน่งสูงกว่าขึ้นไปอีกดู

แต่ส่วนลดอาจไม่งามเท่าคนที่ ไม่ได้ประนอมหนี้แล้วหยุดจ่ายครับ

แต่ถ้าต้องการปิดให้หมดภาระไปซะ ก็อย่าไปคาดหวังกับส่วนลดมากครับ

ถือว่า หมดๆหนี้กันไปจะได้สบายใจ จะดีกว่า

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #14951 โดย jackTs
.
ไปอ่านในนี้สิครับ

อ่านให้หมด"ทุกบทความ"ที่เขียนเอาไว้ในกระทู้นี้เลยนะครับ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=7&id=749&Itemid=29

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Champcyber99

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.362 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena