หยุดจ่ายบัตร์เครดิตกับธนาคารที่มีบัญชีเงินเดืนเข้า

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #10385 โดย mont2320
ขอทักทายสวัสดีอย่างเป็นทางการนะครับ

ผมอ่านและศึกษามาระยะหนึ่งแล้วแล้วเริ่มหยุดจ่ายบัตรทั้งหมดแล้ว แต่มีขอสงสัยอยากจะเรียนถามว่า
หยุดจ่ายบัตร์เครดิตกับธนาคารที่มีบัญชีเงินเดืนเข้าแล้วเขาจะแอบหักเงินไปได้หรือเปล่าครับ.

ขอบคุณครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #10386 โดย ntps
มาอีกคน :เฮ้อ: อ่านก่อนถาม ห้องรู้ทันฯ แล้วค่อยมาถามใหม่
ฝากเนื้อในปากเสือจะรอดไหมละ อยู่ที่เจ้าหนี้ไหนด้วย

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: mont2320

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.299 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena