กิจกรรมอบรมการแก้ไขปัญหาหนี้(ฟ​​รี) ที่ มพบ. ประจำเดือนตุลาคม 2555

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21740 โดย Giant
สนใจมากครับ ผมขอจอง 1 ที่ครับ
ขอบคุณครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21745 โดย pure

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21750 โดย oiy
พี่บัวค๊ะ oiy ขอสมัครไปฟังด้วยคนค่ะ
สมัครผ่านตรงนี้เลยหรือเปล่าค๊ะ
หรือว่าต้องไปสมัครที่หน้ากระดานไหน

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21755 โดย robocon
ขอจองเข้าอบรมด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21756 โดย natta

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21763 โดย Lyncns31
เอ๊ย ๆ กอบัว..

......ขอจองหน้าห้อง 1 ที่..จะเอามะเขือพวง พริกขี้หนูไปขาย เอ๊ย แจก...

ตอนนี้โคตรเยอะ..ขาย "หยุม..(กำมือ)"ละ 5 บาท ยังไม่ค่อยได้ขาย...

พริกขี้หนูแดงเต็มป่า ท่วมหัวท่วมหู... จะไปขอแจมด้วย..น่่าจะว่างนะวันนั้น..อีกนานอยู่.

......เปิดไม่กี่วัน..จะเต็มแล้ว....จองก่อนแต่หัววัน.แล้วถึงวันอย่าทำเป็นลืมกันเด้อ...

...................... :bye: :bye: :bye:

และแล้ว...หนี้ข้าก็สิ้นสุด..อิสรภาพมาถึงแล้ว.
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Nok2865, Mommyangel

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21767 โดย manoo
เพิ่งสมัครสมาชิกมาครับ ขอรบกวนไปอบรมด้วย นะครับ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21770 โดย nooya

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21779 โดย thana

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21782 โดย Frin37
จอง 1 ที่ค่ะ

ได้แก้ไข ชื่อ นามสกุล จริงแล้ว ขอบคุณมากค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21804 โดย manoo
รบกวนขอ จอง 1 ที่ พอดีเพิ่งสมัครมา หนี้ของผมไม่เยอะมากขี้นศาลแล้วแต่จะไปเป็นเพือน ภรรยา เพราะมีเยอะมาก จะได้ช่วยกันแก้ไข แต่ไม่ได้เป็นสมาชิก ก็เลยรีบสมัครครับ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21813 โดย papa

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21821 โดย fay
ฝ้ายจอง 1 ที่ค่ะ ยังทันไหมค่ะ คุณกอบัว ตอนแรกหยุดยาวกะว่าจะลาหยุดวันหนึ่งกลับบ้านยาวเลย แต่เจอแบบนี้ ยังไม่กลับดีกว่าค่ะ ขอรับความรู้และได้มีโอกาสพูดคุยกับผู้มีพระคุณทุกท่านก่อนที่ปีหน้าฝ้ายจะกลับไปช่วยงานที่บ้านอย่างถาวรดีกว่าค่ะ เพราะถ้าครั้งนี้ฝ้ายไม่รีบฉกฉวยโอกาส ครั้งหน้าก็ไม่มีแล้วหล่ะค่ะ
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมการอบรมดีๆ แบบนี้นะค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21822 โดย pun

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21823 โดย nongmai
ขอบคุณพี่กอบัวค่ะที่บอกมาซะทำให้อยากไปจัง(ล้อเล่นนะคะแต่ก็แอบอยากไปจริงๆ)
ไม่เป็นไรค่ะเอาไว้โล่งๆและสะดวกกว่านี้จะไปให้ได้ค่ะหวังว่าคงมีโอกาสหน้านะคะ
ปล.อยากเจอพี่ๆทุกคนตัวเป็นๆค่ะแอบอ่านกระทู้มา2-3เดือนแล้วตอนนนี้ปฏิบัติตามแนวทางของชมรมอยู่ค่ะ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21826 โดย pansopit

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21840 โดย niwat

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21848 โดย rassana

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21849 โดย manoo
ขอบคุณมากมากครับ และ ขอบคุณค่ะ เพราะได้ไปทั้งคู่แล้ว จะได้ช่วยกันคิด ต้องขอบคุณชมรมนี้มากมาก ทำให้คนมีความหวัง อยากบอกอะไรอีกเยอะแยะ(มีแต่ความรู้สีกดีดี) แต่อยากให้ทราบนิดนืงว่าบางคนที่อายุ มากมาก แก่ด้วยยิ่งเกิน 45 ขื้น(รุ่นเดียวกัน) ไม่ค่อยได้ใช้ com กว่าจะเรียนรู้กว่าจะหาอะไรเจอ ก็งมอยู่นานมาก ลองผิดมั่งมั่วมั่ง รบกวนช่วย
หน่อยนะครับ ยิ่งอย่างผมทำอะไรไม่เป็นเลย แต่ก้มีลูกและ ภรรยาช่วย แค่อยากบอกว่าบางทีคน ไม่รู้ก็ไม่รู้จริงจริงครับ

11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #21857 โดย noonee

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.716 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena