หลังจากหยุดจ่าย 1ปีกว่า

12 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #7848 โดย pat.tanapong
จากหนี้ 6 ใบเหลือ 2 ใบ

kbank ปรับโครงสร้างเนื่องจากเงินเดือนเข้า ผ่อน 2 ปีตอนนี้ผ่อนไปได้ปีกว่าแล้วกะว่าอีกเดือนกว่าๆจะลองขอส่วนลดปิดบัญชี

ktc ยอดหยุด 76000 บาทตอนนี้ฟ้องแล้ว ยอด 104000 บาทนัดไกล่เกลี่ย 4/04/2555 เวลา 13:30 น.

ยังไงก็สู้ครับ

โชคชะตาเหมือนดั่งหมารอบกัด

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #7853 โดย nun
สู้ สู้ เหลือแค่ 2ใบ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #7864 โดย tiger2516
มี ktc เหมือนกันคะยอดก็พอๆๆกัน ยังเงียบอยู่เลยหยุดมาประมาณ ปีได้แล้วสงสัยใกล้จะ
โดนฟ้องแล้ว เตรียมใจแต่ตอนนี้ไม่มีเงินเก็บเลย ปิดไป 2 ใบแล้วเงินหมด แต่ก็สู้ๆๆคะ เป็นกำลังใจให้กันและกัน :wo: :wo: :wo:

12 ปี 4 วัน ที่ผ่านมา #8332 โดย papa
ของเราก็มี KTC บัตรเครดิต ยอดต้น 90,xxx ตอนนี้ได้รับรับแจ้งหนี้ ยอดเป็น 130,xxx หลังจากหยุดประมาณ 8-9 เดือน
คิดว่าอีกไม่นานก็อาจจะโดนฟ้องเหมือนกัน (เตรียมใจไว้แล้ว...แต่ก็แอบกลัว ๆๆๆ บ้าง)
เป็นกำลังใจให้ สุ้ ๆๆๆ คะ :wo:

12 ปี 4 วัน ที่ผ่านมา #8345 โดย june

พบเจอชมรมของเราแล้ว...ข้อมูลที่มีอยู่ตามกะทู้ต่างๆ จงใช้ให้เป็นประโยชน์นะคะ

สมาชิกทุกท่านเล่นเอง เจ็บเอง สำเร็จเองตามสถานการณ์นั้นๆ พี่เป้เอาใจช่วย

และเป็นกำลังใจให้ฝ่าฟันสำเร็จดั่งใจหวัง สงสัยหรือมีปัญหาอะไร ชมรมของเรา

มีคนช่วยตอบปัญหาให้อยู่แล้วค่ะ ถ้ามีปัญหาคาใจเรามี HOTLINE สายด่วน

เป็นที่ปรึกษาค่ะ ขอให้น้อง pat.tanapong โชคดีนะคะ... (o_O) (o_O) (o_O)

รักษาเกียรติของคุณไว้
เมื่อได้รับการปฏิบัติอย่างไม่สุภาพ...
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: meawpung

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #9092 โดย pat.tanapong
:cheer: วันนี้แล้วครับต้องไปศาลเวลา 13:00 ตื่นเต้นจัง

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #9121 โดย Skynine
o_) o_) o_) พี่อังเป็นกำลังใจให้... ไปศาลไม่น่ากลัวอย่างที่วิตก..ไปมาแล้วพิมพ์เล่าประสบการณ์ให้พี่ๆ เพื่อนๆ ได้อ่านบ้างเพื่อเป็นประโยชน์
สำหรับคนที่กำลังจะไปศาลเป็นครั้งแรก
ทุกอย่างเมื่อสติมา ปัญญาเกิด หนี้หมดอย่างถูกวิธี เป็นกำลังใจให้เสมอ สู้ๆๆ พี่อัง สวยประหาร o_) o_) o_)

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #10147 โดย Greent
เป็นกำลังใจให้นะคะ อย่าลืมมาอัพเดทให้อ่านนะคะ สู้ๆ ^^

11 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #10645 โดย meawpung
ไปมาแล้วเล่าให้ฟังบ้างนะครับ

11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #10678 โดย mlek
เป็นกำลังใจให้ค่ะ แล้วอย่าลืมมาแชร์ให้พวกเราด้วยนะคะ เพราะมี KTC เหมือนกันเกือบ 7 แสน ไม่รู้ว่าทำไม KTC เค้าไม่ H/C เหมือนธนาคารเนอะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.536 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena