ปลดหนี้ใบแรก ได้แล้วค่ะ

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #5343 โดย Alkaza23
มันเป็นความภูมิใจที่ดิฉันได้ปลดหนี้ใบแรก ของCIMB ประมาณหกหมื่น เลือดตาแทบกระเด็นค่ะ จากยอดหนี้ราย แสนหกพันบาท ขอเป็น 6 หมื่นค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #5353 โดย Lyncns31
ดีใจด้วยนะ...เหลือกี่รายการล่ะ?

เอาลิสต์มาลงให้เพื่อนดูด้วย...ก็ดีนะ..

และแล้ว...หนี้ข้าก็สิ้นสุด..อิสรภาพมาถึงแล้ว.

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #5356 โดย meawpung
ถ้าเป็นไปได้ มาเล่าสุ่กันฟังบ้างก็ดีครับ เผื่อคนที่เข้ามาได้เป็นกำลังใจในการปลดหนี้ต่อไปครับ

ยินดีด้วยนะครับ

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #5364 โดย Ly89

Alkaza23 เขียน: มันเป็นความภูมิใจที่ดิฉันได้ปลดหนี้ใบแรก ของCIMB ประมาณหกหมื่น เลือดตาแทบกระเด็นค่ะ จากยอดหนี้ราย แสนหกพันบาท ขอเป็น 6 หมื่นค่ะ

ดีใจนำหลายๆเด้อ.....หนี่ที่ยัง ก่ะสู่ตอไป่เด้อ....( ดีใจด้วยครับ...หนี้ที่เหลือก็สู้ต่อครับ...) :ลั่ลล้า:

12 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #5622 โดย Bphatt

ขอร่วมแสดงความดีใจด้วยนะคะ

สู้ๆๆค่ะ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.363 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena