ปรับโครงสร้างหนี้ไปแล้วแต่ค้างจ่ายมาแล้ว 1 -4 งวด ทำไงต่อไปดีคะ

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #106408 โดย plepitchy
ขอผู้รู้ช่วยหน่อยค่ะ
ทำปรับโครงสร้างหนี้ไปแล้วกับ 2 ธนาคาร
1. TMB เป็นสินเชื่อบุคคล ยอด ประมาณ 9หมื่นกว่า ค้างชำระ 1 งวด
2. TMB เป็นบัตรเครดิต ยอดประมาณ เกือบ 2 แสน ค้างชำระ เข้างวด ที่ 3
3. Citi bank เป็นสินเชื่อบุคคล ยอดประมาณ 1 แสน ค้างชำระ เข้างวดที่ 4

เราควรทำไงต่อไปดีคะ อยากเคลียร์แต่ช่วงนี้รายได้ไม่พอ เครียดมากเลยค่ะ หาทางออกไม่ได้เลย
ขอผู้รู้ช่วยแนะนำหนทางสว่างหน่อยนะคะ ตอนนี้มืดมิดมากเลยค่ะ
แล้วถ้าเรายังไม่มีจ่าย เขาจะดำเนินการยังไงต่อกับเราคะ
แล้วเราจะคุยกับเขายังไงได้บ้างคะ
:cry2:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 5 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #106437 โดย คุณากร

plepitchy เขียน: ปรับโครงสร้างหนี้ไปแล้วแต่ค้างจ่ายมาแล้ว 1 -4 งวด ทำไงต่อไปดีคะ

มารยาทในการตั้งกระทู้

www.debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#8062

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.332 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena