สุขสันต์วันชราประธานโน้กกระจอกเทศ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25234 โดย ntps
^^ จะโดนไหมหนอ ขอนอกกรอบสาระหนี้เล็กน้อย เพราะไม่รู้จะไป

ลงกระทู้ไหนดี :sweat: ขอเจียดพื้นที่นิดหน่อย เพื่อบอกว่า วันนี้

วันเกิดท่านประธาน จึงอยากส่งความสุข และความปรารถนาดีให้กับ

เธอ ใครๆมักบอกว่า เธอน่ากลัว ก็เพราะเกิดวัน Halloween นี้เอง :laughing:

แต่หากรู้จักตัวจริงเสียงเสน่ห์ ก็จะรู้ว่า แม้ปากจะร้ายจะจิกก็ยังน่ารัก ใจดี ขอ

ให้ถามปัญหาหนี้มาเถอะ เธอยินดีช่วยเสมอ เรียกว่าชีวิตนี้เพื่อชมรมหนี้ ฯ ยก

เว้นเรื่องเงิน และความรัก ห้ามถาม ^^

ขอให้มีสุขทั้งกาย และใจ (คงไม่นาน จริงไหมค่ะ) รักษาสุขภาพเพื่ออยู่

เป็นขวัญใจลูกหนี้ ขวัญใจคุณลูกสาว และลูกที่ดีของอากงอาม่าต่อไปนะค่ะ

ความสุข ไม่ใช่การ... "เพิ่ม"...สิ่งที่ไม่จำเป็นเข้ามาในชีวิต
แต่มัน คือ การ "ลด"....สิ่งที่ไม่จำเป็นออกไปจากชีวิต
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Mommyangel, Champcyber99, Tum Tawatchai 9999

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25237 โดย Ploylyly
Happy Birthday ครับท่านประธานนก ขอให้สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดให้สมดั่งหวังครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25242 โดย Ly89
H appy Birthday

ขอให้ท่านประธาน แข็งแรง ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ ร่ำรวย ร่ำรวย

จงเป็นแสงสว่างให้กับน้องๆในชมรมไปนานแสนนานนนนน...ครับ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25243 โดย june
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ท่านประธานที่น่ารักชองชมรมของเรา

รักษาเกียรติของคุณไว้
เมื่อได้รับการปฏิบัติอย่างไม่สุภาพ...

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25248 โดย Happygirl
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ท่านประธาน อย่าเจ็บ อย่าจนนะคะ :cheer:

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25250 โดย mlek
ขอเข้ามาอวยพรวันเกิดท่านประธานด้วยคนนะคะ

...ขอให้ท่านมีความสุขมากมาย....สุขภาพดีทั้งกายและใจ....จิตใจแจ่มใสเบิกบาน...
.....ขอให้มีเงินมีทองใช้ไม่ขาดมือ...คิดสิ่งใดก็ให้สมปราถนา....

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่ให้กับพวกเราค่ะ....

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25260 โดย papa
HBD...ค่ะพี่นก ขอให้พี่นกสุขภาพแข็งแรง ไม่แก่ ไม่จน ขอให้รวย ๆๆๆๆ ค่ะ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25262 โดย Sky23099
สุขสันต์วันเกิดคะ พี่นก (ท่านประธาน)

ขอให้มีความสุข รำรวย และแข็งแรง คะ

noui

ไฟล์แนบ:

Three irrevocable things in your life are . . .
3 สิ่งในชีวิตเราที่ไม่สามารถเรียกร้องกลับคืนมาได้ . . .
Word // คำพูด
Time // เวลา
and Change // โอกาส
"เป็นกำลังใจให้ทุกท่าน"

ไฟล์แนบ:

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25268 โดย nongguss
สุขสันต์วันเกิด คะ ขอให้ท่านประธาน มีความสุข คิดสิ่งใดสมปราถนาทุกประการนะคะ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25269 โดย orangepisit
Happy Birthday คะ ท่านประธาน มีความสุขมากมายเลยนะคะ สมหวังดังใจทุกประการ นอนหลับขอให้เห็นเงินหมื่น ตื่นมาขอให้พบเงินแสนนะคะ

น้องส้มจร้า

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25275 โดย Champcyber99
ไฟล์แนบ:

ขอบคุณท่านประธานที่ช่วยเหลือผู้ประสบปัญหาเรื่องหนี้บัตรมาตลอด
ขอให้ท่านประธานมีความสุขมากๆครับ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25280 โดย june

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ท่านประธานที่น่ารักชองชมรมเรา

รักษาเกียรติของคุณไว้
เมื่อได้รับการปฏิบัติอย่างไม่สุภาพ...

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25284 โดย หลังชนฝา
ขอให้ท่านประธานมีสุขภาพดี ให้บุญกุศลที่ได้ช่วยเหลือผู้อื่นจงตอบแทนกลับไปเป็นพันเท่าทวีคูณ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25293 โดย aim
สวัสดีครับพี่นก
ขอใช้พื้นที่ในกระทู้นี้มาอวยพรวันเกิดด้วยคนครับ

ขอให้พี่นกสุขภาพดียิ่งขึ้นและมีความสุขกับทุกๆเรื่องนะครับ ชีวิตพี่มีแต่ให้และช่วยเหลือคนที่ตกทุกข์ได้ยากมามากมาย เป็นการให้ทานที่ยิ่งใหญ่ จึงขอส่งให้ผลบุญนี้คุ้มครองครอบครัวให้พบแต่ความสุขความเจริญยิ่งขึ้นครับ

ขอแสดงความนับถือ
เอม และครอบครัวครับ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25296 โดย jackfat
^^ ขอร่วมอวยพรด้วยครับผมๆๆๆ ครับโผมมม

สุขสันต์วันเกิดครับพี่นก(ท่านประทาน)
มีความสุขมากๆครับ แข็งแรงๆ อย่าเจ็บ อย่าจน นะครับ :สู้ๆ:

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25297 โดย ตัวเล็ก
ขอให้มีความสุขนะค่ะ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25307 โดย Mommyangel
อวยพรให้คุณนก...

ขออวยพรให้คุณนก...มีความสุข...ความเจริญ...

คิดสิ่งใด..ขอให้สมความปรารถนา...

ร่ำรวย..มั่งมีเงินทองนะคะ....

ขอขอบคุณในความเสียสละที่มีให้กับชาวหนี้...ด้วยค่ะ...

ขอเป็นเก้าอี้พักใจ....
ให้เธอได้พักพิง...

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25320 โดย Lyncns31
คารวะ ท่านประธาน...

ขอให้ท่านมีสุขภาพแข็งแรง..รักษาสุขภาพด้วยนะท่าน....อย่าหักโหม..

เดี๋ยวผมจะชวนไปทะเลอีก...

............................... :wake: :wake:

และแล้ว...หนี้ข้าก็สิ้นสุด..อิสรภาพมาถึงแล้ว.

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25323 โดย Skynine
สุขสันต์วันเกิดคะพี่นก (พี่ใหญ่ใจดี) ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา

อัง สวยประหาร

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #25342 โดย powerfully
ขอร่วมอวยพรด้วยคนคะ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดคะท่านประธานนก :P

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.708 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena