สู้ไม่ถอย สร้างได้ ก็ลบให้จบได้ がんばろう!

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23614 โดย Nok2865
เป็นกำลังใจให้นะคะ
UOB ช่วงนี้ฟ้องเร็วจริงๆ หยุดจ่าย 6 เดือน ฟ้องแล้ว
ถ้ามีเงินพร้อมก็ปิดไปค่ะ
ถ้าไม่พร้อม ก็ไปคุยกันหน้าศาล ขอเลื่อนไปอีกนัดได้ เพื่อ "ซื้อเวลา"
ที่สุดแล้ว เราก็อยากใช้หนี้คืน แต่เงินมันไม่พอจ๊ะ...
เจ้าหนี้จ๋า รอหน่อยเน๊อะ...

มีแม่เหล็กอยู่ในหัวใจคุณ ซึ่งจะดึงดูดมิตรแท้
คือความไม่เห็นแก่ตัวและคิดถึงคนอื่นก่อน
เมื่อคุณเรียนรู้เพื่อจะอยู่เพื่อคนอื่น พวกเขาก็จะอยู่เพื่อคุณ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23619 โดย sadaka
ขอบพระคุณ คุณพี่กอบัวมากๆนะคะที่เข้ามาเป็นกำลังใจให้ค่ะ:P

ใช่ค่ะ ของ Sadaka เดือนนี้หยุดจ่ายเข้าเดือนที่ 6 แต่ฟ้องเร็วมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

ก็คงต้องขอเลื่อนศาลไปก่อน 1 นัดค่ะ เพื่อซื้อเวลา

แต่ก่อนขึ้นนัดถัดไป น่าจะเจรจาขอปิดได้ เพราะคงมีเงินในมือพร้อมแล้วค่ะ

ขอบพระคุณมากๆๆๆๆเลยค่ะ สู้ขาดใจค่ะ :สู้ๆ:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23919 โดย meawpung
UOB มาแนวใหม่ คงไปลอกเลียบแบบมาจากซิตี้แน่ๆเลย

ยังไงก็สู้ๆนะครับ

11 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #23942 โดย sadaka
ขอบคุณมากค่ะ ท่านกรรมการ Narasingh

สู้ๆค่ะ ^-^

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.412 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena